दिग्दर्शक गीतू मोहनदास यांच्या आगामी ‘टॉक्सिक’ चित्रपटात नयनतारा मुख्य भूमिका साकारणार आहे. निर्मात्यांनी अद्याप चित्रपटातील कलाकारांची घोषणा केलेली नसली तरी, बॉलिवूड अभिनेता अक्षय ओबेरॉयने नयनतारा खरोखरच चित्रपटाचा एक भाग असल्याचे पुष्टी केली आहे. या अभिनेत्याने असेही म्हटले की तो चित्रपटाबद्दल अधिक काही सांगू इच्छित नाही.
अलिकडेच दिलेल्या मुलाखतीत अक्षय म्हणाला, ‘मी सध्या रॉकिंग स्टार यशसोबत ‘टॉक्सिक’ चित्रपटाचे शूटिंग करत आहे. नयनतारा देखील या चित्रपटाचा एक भाग आहे. चित्रपटाच्या कलाकारांबद्दल मला जास्त बोलायचे नाही कारण टीमला ते आवडणार नाही. मला खरोखर गीतू मोहनदास आवडतात, जे चित्रपटाचे दिग्दर्शक आहेत.
याआधी अशी अफवा पसरली होती की या चित्रपटात नयनताराने करीना कपूर खानची जागा घेतली आहे. अशी बातमी होती की नयनतारा यशच्या मोठ्या बहिणीची भूमिका साकारू शकते. तथापि, अधिकृत पुष्टी अद्याप प्रतीक्षेत आहे. ८ जानेवारी रोजी, निर्मात्यांनी टॉक्सिकची एक झलक शेअर केली, ज्यामुळे चाहत्यांना चित्रपटातील यशच्या व्यक्तिरेखेची झलक मिळाली. या प्रोमोमध्ये एका डॅशिंग यशला पार्टीसारख्या सेटअपमध्ये एका महिलेशी जवळीक साधताना दाखवण्यात आले आहे.
रिपोर्टनुसार, टॉक्सिकमध्ये कियारा अडवाणी, तारा सुतारिया आणि श्रुती हासन यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट एक गँगस्टर थ्रिलर आहे जो गोव्यातील ड्रग्ज व्यापारावर प्रकाश टाकेल. टॉक्सिक हा चित्रपट आधी १० एप्रिल रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार होता. तथापि, ते आता पुढे ढकलण्यात आले आहे. अलिकडेच दिलेल्या मुलाखतीत यशने सांगितले की हा चित्रपट या वर्षाच्या अखेरीस प्रदर्शित होऊ शकतो.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
अक्षय कुमारच्या चित्रपटावर भडकले दिग्दर्शक सिद्धार्थ आनंद; हे कारण आले समोर…