[rank_math_breadcrumb]

बाहुबलीच्या या दृश्यावर झाली होती भयंकर टीका अभिनेत्री तमन्ना भाटियाने सांगितले सत्य… 

तमन्ना भाटिया आजकाल सर्वत्र आहे. चाहत्यांना तिच्या चित्रपटांपेक्षा तिचे आयटम साँग जास्त आवडतात. तमन्ना एसएस राजामौली यांच्या ‘बाहुबली द बिगिनिंग’ मध्ये दिसली होती. हा चित्रपट २०१५ मध्ये प्रदर्शित झाला होता. या चित्रपटात प्रभास मुख्य भूमिकेत होता. चित्रपटात एक दृश्य होते ज्यामध्ये प्रभास तमन्नाचे कपडे काढून तिचा नैसर्गिक मेकअप करताना दिसला होता. या दृश्यावर खूप गदारोळ झाला. लोकांनी तमन्ना आणि प्रभासवर टीकाही केली. या दृश्याबद्दल एक कथा प्रकाशित झाली होती ज्याचे शीर्षक अवंतिकाचा बलात्कार होते. आता तमन्ना भाटियाने या प्रकरणावर आपले मौन सोडले आहे.

तमन्ना नुकतीच द लल्लंटॉपला दिलेल्या मुलाखतीत त्या दृश्याबद्दल बोलली आहे. तिने या दृश्याचा खरा अर्थ सांगितला आहे. तिने म्हटले आहे की लोकांना या दृश्याचा गैरसमज झाला होता.

तमन्नाने सांगितले की तो दृश्य जबरदस्तीने किंवा इतर कोणत्याही गोष्टीने बनवलेला नव्हता, तर शिवेंदु अवंतिकाला स्वतःला शोधण्यास मदत करतो असे दाखवण्यात आले होते. अवंतिकाचे आयुष्य कठोर बनले होते, शिवेंदु तिला स्वतःकडे परत येण्यास मदत करतो. लोक त्यांच्या मानसिकतेमुळे अशा दृश्यांचा चुकीचा अंदाज घेतात. तमन्ना म्हणाली- ‘हा दृष्टिकोन होता. आता हा त्यांचा दृष्टिकोन आहे. ते सर्व काही त्याच पद्धतीने पाहतात. तुम्ही जे काही दाखवले आहे, ते सर्वात शुद्ध दाखवा. जर एखाद्याला वाटत असेल की सेक्स ही चुकीची गोष्ट आहे, तुमचे शरीर चुकीची गोष्ट आहे, तर त्याने फक्त तेच पाहिले. कारण तो त्याचा दृष्टिकोन आहे. त्याची विचारसरणी. एक चित्रपट निर्माते तुम्हाला खूप सुंदर काहीतरी दाखवू इच्छितो पण तुम्हाला काहीतरी वेगळेच दिसते.’

तमन्ना पुढे म्हणाली- ‘मला वाटत नाही की मी याचा भार घ्यावा. कारण आपण सर्जनशील लोक आहोत, मला वाटत नाही की हा अवंतिकाचा बलात्कार होता. यामध्ये, अवंतिका स्वतःला शोधत होती. तमन्ना म्हणाली की लोकांनी दृश्याची खोली समजून घ्यावी आणि त्याचा न्याय करू नये.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा  

पहिल्या सिनेमात कार सोबत अभिनय करून ठरला सुपरहिट; नंतर या अभिनेत्याचे संपूर्ण करियर गेले पाण्यात…