अभिनेत्री दीपिका पदुकोणने नुकतेच अबू धाबी येथे झालेल्या फोर्ब्स ग्लोबल समिटला हजेरी लावली. यावेळी, एका मुलाखतीत, तीने तीची मुलगी दुआ आणि त्याच्या व्यावसायिक आयुष्याबद्दल सांगितले आणि गुगलवर तीने शेवटचे काय शोधले हे देखील सांगितले. दीपिकाने असेही सांगितले की तिचे वैयक्तिक ध्येय मनाची शांती मिळवणे आहे.
या कार्यक्रमात बोलताना, अभिनेत्री म्हणाली की तिचे वैयक्तिक ध्येय मनःशांती मिळवणे आहे. ती म्हणाली, “मानसिक आजाराने ग्रस्त असलेली व्यक्ती असल्याने, माझे ध्येय नेहमीच मनःशांती मिळवणे असते कारण त्यापेक्षा महत्त्वाचे काहीही नाही आणि ते सांगणे सोपे आहे कारण त्यासाठी काम करावे लागते.”
तिच्या व्यावसायिक आयुष्याबद्दल बोलताना, अभिनेत्री म्हणाली की तिला वेगवेगळ्या प्लॅटफॉर्मवर काम करायचे आहे. ती पुढे म्हणाली, “व्यावसायिक बाजूने, मी माझ्या प्रभावाचा वापर वेगवेगळ्या प्लॅटफॉर्मवर, ज्यामध्ये मी निवडलेल्या चित्रपटांचा समावेश आहे, सकारात्मक प्रभाव निर्माण करण्यासाठी कसा करू शकते यावर मी लक्ष ठेवते.” जेव्हा तिला विचारले गेले की, लोकांना कसे लक्षात ठेवायचे आहे, तेव्हा तिने तिच्या मानसिकतेवर विचार केला आणि ती म्हणाली, “माझ्या वडिलांनी मला सांगितले होते की तुम्ही काहीही करा, लोक तुम्हाला तुम्ही ज्या व्यक्ती आहात त्यासाठीच लक्षात ठेवतात. म्हणून माझ्यासाठी, मी जे काही करते, मी ज्या व्यक्ती आहे त्यासाठीच मला लक्षात ठेवायचे आहे.”
दीपिका पदुकोणच्या मनात नेहमीच तिची मुलगी दुआ असते. संभाषणादरम्यान, तीला विचारण्यात आले की त्याने गेल्या वेळी गुगलवर काय शोधले होते. यावर दीपिकाने कबूल केले की हा पालकत्वाशी संबंधित प्रश्न होता. “आईचे काही प्रश्न नक्कीच होते, जसे की ‘माझे बाळ कधी थुंकणे थांबवणार आहे’ किंवा असे काहीतरी,” तिने सांगितले.
दीपिका पदुकोणच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, ती शेवटची रोहित शेट्टीच्या ‘सिंघम अगेन’ आणि प्रभासच्या ‘कलकी २८९८ एडी’ मध्ये दिसली होती. गेल्या वर्षी सप्टेंबरमध्ये तिने पती रणवीर सिंगसोबत तिची मुलगी दुआचे स्वागत केले. अभिनेत्रीने अद्याप तिच्या मुलीची झलक चाहत्यांना दाखवलेली नाही.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
सनी देओलला भिडणार रणदीप हुड्डा; जाट चित्रपटात साकारणार खलनायकाची भूमिका…