बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूर (arjun kapoor) अनेकदा ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर असतो. कधी त्याच्या लूकबद्दल तर कधी गर्लफ्रेंड मलायका मलायका अरोरा,(malaika arora) बहिणी अंशुला, जान्हवी कपूर (janhavi kapoor) आणि खुशी कपूरसोबत.(khushi kapoor) मात्र, यावेळी अर्जुनने सर्व ट्रोल करणाऱ्यांना चोख प्रत्युत्तर दिले आहे. त्यांनी म्हटले आहे की ट्रोलर्स त्यांच्या वागणुकीतून त्यांच्या संगोपनाबद्दल सांगतात. अर्जुनने तर ट्रोल करणाऱ्यांप्रमाणेच आई, बहिणीबद्दल असं लिहिलं तर कसं वाटेल असं म्हटलं.
एका मुलाखतीदरम्यान अर्जुन म्हणाला की, “अशा लोकांना स्वतःलाच उत्तर देण्याची गरज आहे. असे लोक त्यांच्या वागण्यातून त्यांचे संगोपन दर्शवतात.” अर्जुन पुढे म्हणाला की, “हे तेच लोक आहेत जे त्याचे चित्रपट पाहतात, त्याच्यासोबत सेल्फी घेतात आणि सोशल मीडियावर त्याला फॉलो करतात.” अर्जुनने असेही सांगितले की तो त्याच्या कामाला २००% देत राहील आणि आपले वैयक्तिक जीवन पूर्ण प्रामाणिकपणे आणि प्रामाणिकपणे जगेल.
अर्जुन म्हणाला की सेलिब्रेटींचे ट्रोल अधिक होऊ लागले आहे कारण ते सार्वजनिक व्यक्ती आहेत आणि लोकांमध्ये राहतात. अर्जुनच्या म्हणण्यानुसार, पूर्वी लोक फक्त चित्रपट पाहायचे. पण आता त्याने चित्रपट पाहून त्याचे यूट्यूब व्हिडिओ बनवायला सुरुवात केली आहे. अशा परिस्थितीत सर्वात जास्त काय विकणार, फक्त नकारात्मकता.
अर्जुनने अलीकडेच त्याच्या बॉडी ट्रान्सफॉर्मेशन पोस्टवर ट्रोलिंगबद्दलही बोलले. अर्जुन म्हणाला की, त्याने आपल्या शरीराचे केस जाणूनबुजून काढले नाहीत, तर लोकांना टीका करण्यासाठी फक्त निमित्त हवे आहे. अर्जुन पुढे म्हणाला की, त्याला ट्रोलिंग करायला हरकत नाही, पण त्याच्यामुळे त्याच्या कुटुंबाला ज्या मार्गातून जावे लागते, त्याचा त्याच्यावर खूप परिणाम होतो. अर्जुनला याबद्दल बोलायचेही नाही. या गोष्टींपासून स्वतःला दूर ठेवण्याची आणि त्याची पर्वा न करण्याची त्याची कल्पना आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा-
- BIRTDAY SPECIAL | लग्नाच्या ४ वर्षानंतर सोनम कपूर अनुभवणार मातृत्व, जाणून घेऊ तिचा फिल्मी प्रवास
- HAPPY BIRTHDAY | जेव्हा अमिषा पटेलने वडिलांवर केला होता फसवणुकीचा आरोप, ऐकून हैराण झालं होतं बॉलिवूड
- नुपूर शर्माच्या वादग्रस्त वक्तव्यावर नसीरुद्दीन शाह यांनी केलं मोठं वक्तव्य, म्हणाले- ‘उशीरा कारवाई झाली’