‘न्यू यॉर्क’, ‘जॉनी गद्दर’, ‘७ खून माफ’ आणि ‘प्रेम रतन धन पायो’ सारख्या चित्रपटांमध्ये काम केलेला बॉलिवूड अभिनेता नील नितीन मुकेशला सध्या काम मिळत नाहीये. नील नितीन मुकेशने हिंदी रशशी बोलताना सांगितले की त्याला अजूनही काम मिळत नाहीये. त्याने काम मिळवण्यासाठी काय करतो हे सांगितले आहे.
नील नितीन मुकेश यांनी इंडस्ट्रीत चांगले काम मिळविण्यासाठी प्रत्येक अभिनेता कसा प्रयत्न करत असतो याबद्दल सांगितले आहे. तो प्रत्येक चित्रपटानंतर काम शोधू लागतो. ‘मी लोकांना कामासाठी मेसेज करतो.’ ते लगेच उत्तर देतात आणि म्हणतात की आम्ही तुम्हाला लक्षात ठेवू आणि काही कळताच तुम्हाला कळवू. मी अस्तित्वात आहे याची आठवण करून देणे हे माझे काम आहे.
नील नितीन मुकेश म्हणाले की, ‘जेव्हा मी डेब्यू केला तेव्हा कदाचित काही नवीन लोकांनाच लाँच केले गेले होते. पण आता दर आठवड्याला नवीन लाँच केले जात आहेत. परिणामी तुम्ही एक पर्याय म्हणून उरला आहात. नील नितीन मुकेश यांनी त्यांच्या कारकिर्दीबद्दल सांगितले की, मी माझ्या कारकिर्दीत ३० हून अधिक चित्रपट केले आहेत. देशातील सर्वोत्तम दिग्दर्शकांसोबत काम केले आहे. पण आमचा संघर्ष संपलेला नाही. हा व्यवसाय आहे. तुम्ही दृश्यमान असले पाहिजे, पण जास्त नाही. मला वाटतं की माझ्या त्वचेचा रंग आज बनणाऱ्या चित्रपटांशी जुळत नाही. कदाचित दिग्दर्शकांना असे वाटते की मी ग्रामीण चित्रपटांमधील भूमिकांमध्ये बसत नाही कारण लोक म्हणतात की माझा त्वचेचा रंग हॉलिवूडसारखा आहे.
नील नितीन मुकेश अलीकडेच ‘हिसाब बराबर’ चित्रपटात दिसला. या चित्रपटात आर माधवन मुख्य भूमिकेत होते. त्यात कीर्ती कुल्हारी, रश्मी देसाई आणि फैसल रशीद हे देखील होते. हा चित्रपट एका तिकीट तपासनीसावर आधारित आहे. टिकटॉक चेकरने लहान बँक व्यवहारांमधील विसंगती अधोरेखित केल्या आहेत, ज्यामुळे मोठा भ्रष्टाचार उघडकीस आला आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
पुन्हा प्रदर्शित होणार हेर फेरी; २५ व्या वर्षापुर्तीची निर्मात्यांकडून चाहत्यांना भेट…










