देशाच्या पुढच्या कॉमेडी चॅम्पियनच्या शोधात सोनी टीव्हीवर सुरू होणाऱ्या ‘इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’ या रियॅलिटी शोमध्ये, याचे जज शेखर सुमन (Shekhar Suman) आणि अर्चना पूरण सिंग (Archana Puran Singh) यांच्याबद्दल प्रेक्षकांमध्ये उत्सुकतेचे वातावरण निर्माण केले आहे. पण, फार कमी जणांना माहित असेल की, ‘द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज’ बंद झाल्यानंतर, आपल्या कौटुंबिक जीवनात आनंदी असलेली शोची आकर्षक अँकर परिजाद कोलाह (Parizad Kolah) देखील या शोमधून टीव्हीवर परतण्याची तयारी करत आहे. शोचे शूटिंग सुरू झाले आहे, पण अपघातात पायाला दुखापत झाल्यामुळे परिलाद आणखी काही दिवस शूटिंगमध्ये भाग घेऊ शकणार नाही.
याबाबत पारिजाद म्हणते, “कॅमेऱ्यासमोर येण्यासाठी मी खूप उत्सुक होते. ‘इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’ सारखा जॉनर मला नेहमीच आवडतो. दुर्दैवाने, माझी खूप वाईट पद्धतीने घसरले, ज्यामुळे मला टेलिव्हिजनवर परत येण्यासाठी आणखी काही वेळ लागेल. मात्र मी लवकरच परत येण्याची आशा करते.” (india laughter champion tv anchor parizad kolah injured in accident)
मिळालेल्या माहितीनुसार, परिजादला तिच्या डॉक्टरांनी काही काळ पूर्ण विश्रांती घेण्याचा सल्ला दिला आहे, जेणेकरून तो या दुखापतीतून लवकर बरी होईल. २००७ पर्यंत, पारिजदने ‘द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज’ शो होस्ट केला आहे. त्या काळात शोचे जज शेखर सुमन आणि नवज्योत सिंग सिद्धू असायचे. सिद्धू नंतर ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये दिसले. मात्र ते राजकारणात सक्रिय झाल्यानंतर, त्यांची जागी अर्चना पूरण सिंगने घेतली.
सोनी टीव्हीने नुकतीच आपल्या हिट कॉमेडी शो ‘द कपिल शर्मा शो’च्या या सीझनच्या शेवटच्या भागाच्या शूटिंगसोबत, ‘इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’ची घोषणा केली. हा शो कपिलच्या टेलिव्हिजनवरील शोची जागा घेणार आहे. या शोसाठी देशभरातून ऑडिशन्स सुरू झाले आहेत.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा










