Sunday, March 23, 2025
Home साऊथ सिनेमा अभिनयापेक्षाही ‘या’ गोष्टीची जुनिअर एनटीआरला आहे जास्त आवड, संधी मिळताच घेतो भरभरून आनंद

अभिनयापेक्षाही ‘या’ गोष्टीची जुनिअर एनटीआरला आहे जास्त आवड, संधी मिळताच घेतो भरभरून आनंद

दाक्षिणात्य सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआरच्या चाहत्यांची आज कमतरता नाही. ‘जनता गॅरेज’, ‘धामू’ आणि ‘आरआरआर’ सारख्या चित्रपटांनी त्याला हिंदी प्रेक्षकांच्या हृदयात आधीच स्थान निर्माण केले होते. त्याचा ‘आरआरआर’ चित्रपट जबरदस्त हिट ठरला आहे आणि या चित्रपटातून ज्युनियर एनटीआरची लोकप्रियताही अनेक पटींनी वाढली आहे.

आरआरआर‘मध्ये ज्युनियर एनटीआरने भीमची भूमिका साकारली होती, ज्याला खूप प्रेम मिळत आहे. २५ मार्चला प्रदर्शित झालेला हा चित्रपट अजूनही हाऊसफुल्ल आहे. बरं, आम्हाला ज्युनियर एनटीआर त्याच्या अप्रतिम कामगिरीसाठी आवडतो पण तुम्हाला माहीत आहे का की ज्युनियर एनटीआरला अभिनयापेक्षाही जास्त आवडतं.

ज्युनियर एनटीआरने अलीकडेच एका मुलाखतीत खुलासा केला की, त्याला अभिनयापेक्षा स्वयंपाक करणे अधिक आवडते. होय… एनटीआरला स्वयंपाक करायला आवडते आणि स्वयंपाक करण्याची एकही संधी सोडत नाही. त्याच्या मते, हे त्याच्यासाठी तणावमुक्तीसारखे आहे. त्यामुळे जेव्हा जेव्हा त्यांना संधी मिळते तेव्हा ते अन्न शिजवतात, ज्यामुळे त्यांना खूप आनंद मिळतो.

एका मुलाखतीत ज्युनियर एनटीआरने या चित्रपटाबद्दल बरेच काही सांगितले. त्याने सांगितले की, भीमची भूमिका साकारणे त्याच्यासाठी सोपे नव्हते, परंतु यासाठी त्याने खूप घाम गाळला. एसएस राजामौली यांच्यासोबत काम करण्याचा अनुभवही त्यांनी शेअर केला. त्याच्या मते, त्याच्यासोबत काम करणे खूप अवघड होते कारण त्याने प्रत्येक अचूक शॉटसाठी ज्युनियर एनटीआरला खूप धक्का दिला. त्याचवेळी त्याने खुलासा केला की, हा चित्रपट बनल्यानंतर त्याला तो पाहण्याची परवानगीही देण्यात आली नव्हती, मात्र त्याने हा चित्रपट प्रदर्शित होण्याच्या काही तास आधी पाहिला होता.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा

हेही वाचा-

 

हे देखील वाचा