Wednesday, March 4, 2026
Home बॉलीवूड तब्बल ४२ दिवस अभिनेत्रीला ठेवले तुरुंगात डांबून; आंध्र प्रदेशातील तीन वरिष्ठ अधिकारी निलंबित….

तब्बल ४२ दिवस अभिनेत्रीला ठेवले तुरुंगात डांबून; आंध्र प्रदेशातील तीन वरिष्ठ अधिकारी निलंबित….

आंध्र प्रदेश सरकारने तीन वरिष्ठ आयपीएस अधिकाऱ्यांना निलंबित केले आहे. ज्यांच्यावर मुंबईतील एका अभिनेत्रीला सापळ्यात अडकवणे, अटक करणे आणि छळ केल्याचा आरोप आहे.

पीएसआर अंजा नेयुलू, कांथी राणा टाटा आणि विशाल गुन्नी अशी निलंबित करण्यात आलेल्या आयपीएस अधिकाऱ्यांची नावे आहेत. तपास अहवालात तिघांनीही सत्तेचा गैरवापर आणि मोठ्या चुका उघडकीस आणल्या, त्यानंतर तिघांवर ही कारवाई करण्यात आली.

अटकेत असताना पोलिसांनी तिला आणि तिच्या पालकांना त्यांच्या कायदेशीर अधिकारांपासून वंचित ठेवल्याचा दावा अभिनेत्रीने केला आहे. त्याला वकील आणि नातेवाईकांनाही भेटू दिले नाही. त्याचा शारीरिक व मानसिक छळ केला. एवढेच नाही तर मुंबईतील तक्रार मागे न घेतल्यास इतर राज्यात खोटे गुन्हे दाखल केले जातील, अशी धमकीही अधिकाऱ्यांनी दिली.

कादंबरी यांनी तक्रार दाखल केली की, तीन आयपीएस अधिकाऱ्यांनी स्थानिक व्यापारी आणि वायएसआरसीपी नेते कुक्कला विद्यासागर यांच्यासोबत खोटा गुन्हा नोंदवण्यासाठी कट रचला. तिला २ फेब्रुवारी रोजी मुंबईतून त्याच्या पालकांसह अटक करण्यात आली, जिथे तिला ४२ दिवस तुरुंगात ठेवण्यात आले आणि नंतर जामिनावर सुटका करण्यात आली.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा – 

डिसेम्बर मध्ये ‘द रोशन्स’ नावाची डॉक्युमेंटरी सिरीज येणार; रोशन कुटुंबियांच्या संपूर्ण कारकीर्दीचा आढावा घेतला जाणार…

हे देखील वाचा