अभिनेता पंकज त्रिपाठी लंडनमध्ये उन्हाळी सुट्ट्या घालवून मुंबईत परतला आहे. आणि तो येताच त्याने त्याच्या ‘क्रिमिनल जस्टिस’ या वेब सिरीजच्या चौथ्या सीझनचे प्रमोशन सुरू केले आहे, जी या महिन्याच्या अखेरीस प्रदर्शित होणार आहे. त्याच नावाच्या एका ब्रिटिश मालिकेवर आधारित ही हिंदी वेब सिरीज पहिल्या दोन सीझनमधील मूळ मालिकेच्या रूपांतरावर आधारित होती, परंतु त्याच्या गेल्या सीझनच्या आणि आताच्या चौथ्या सीझनच्या कथांचा त्याच्या मूळ मालिकेशी काहीही संबंध नाही.
मालिकेचे प्रमोशन करताना, जेव्हा पंकज त्रिपाठी यांना मुंबईत त्यांच्या पहिल्या पगाराबद्दल किंवा फीबद्दल विचारण्यात आले, तेव्हा ते सुरुवातीला खूप संकोच करत होते, नंतर म्हणाले, “जेव्हा मला मुंबईत पहिल्यांदा कॅमेऱ्यासमोर येण्याची संधी मिळाली तेव्हा मी सकाळी ८ वाजल्यापासून शूटिंगला उपस्थित होतो. संपूर्ण दिवस वाट पाहण्यात गेला आणि नंतर रात्री ८ वाजेच्या सुमारास मी काही मिनिटे शूटिंग केले. एडिटिंग दरम्यान, तो भाग देखील चित्रपटातून काढून टाकण्यात आला. मला त्या एका दिवसाच्या कामाचे १७०० रुपये मिळाले आणि त्यापैकी २५० रुपये माझ्या ऑटो रिक्षाच्या भाड्यावर खर्च झाले.”
या वर्षाच्या सुरुवातीला पंकज त्रिपाठी ‘मैं अटल हूं’ या चित्रपटात दिसला होता आणि कमल हासनच्या आगामी ‘ठग लाईफ’ या चित्रपटात तो एक दमदार कॅमिओ करू शकतो अशी चर्चा आहे. ‘क्रिमिनल जस्टिस’च्या चौथ्या सीझनचे प्रमोशन करताना, पंकज वारंवार एक गोष्ट सांगत आहेत आणि ती म्हणजे न्यायालय कधीही कोणालाही फोन करत नाही आणि त्यांना सांगत नाही की त्यांच्याविरुद्ध फौजदारी खटला आहे.
पंकज सांगतात की त्यांची पत्नी मृदुला यांनाही असा फोन आला आहे आणि सतर्कतेमुळे ती सायबर फसवणुकीची ही घटना टाळू शकली. फोन करणाऱ्याने सांगितले की तो कोर्टातून फोन करत आहे आणि त्याच्या पत्नीविरुद्ध नोटीस आहे. पंकजचा असा विश्वास आहे की सामान्य लोकांमध्ये कायदा आणि गुन्ह्यांविषयी सामान्य जागरूकता खूप महत्वाची आहे कारण कायदेशीर ज्ञानाच्या अभावामुळे लोक आजकाल ऑनलाइन किंवा फोनद्वारे फसवणुकीचे बळी ठरत आहेत.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
कियाराच्या बिकिनीवर राम गोपाल वर्मांनी केली हि अश्लील टिप्पणी; सोशल मिडीयावर सडकून टीका…