Wednesday, July 2, 2025
Home बॉलीवूड लैंगिकतेवर बोलला करण जोहर; मी न्यूयॉर्क मध्ये एकदा एस्कॉर्ट सेवा घेण्यासाठी गेलो…

लैंगिकतेवर बोलला करण जोहर; मी न्यूयॉर्क मध्ये एकदा एस्कॉर्ट सेवा घेण्यासाठी गेलो…

चित्रपट निर्माता करण जोहर हा बॉलिवूडचा एक मोठा स्टार आहे. करणचे चित्रपट खूप कमाई करतात. त्याने आतल्या आणि बाहेरच्या लोकांनाही चित्रपटांमध्ये काम करण्याची संधी दिली आहे. त्याच्या व्यावसायिक आयुष्याव्यतिरिक्त, करण त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे देखील चर्चेत आहे. करणने एकदा त्याच्या लैंगिकतेबद्दल उघडपणे सांगितले होते.

‘अ‍ॅन अनसुटेबल बॉय’ या चरित्रात, करणने समलैंगिक असण्याच्या प्रश्नाला उत्तर देताना म्हटले होते की, ‘माझी लैंगिकता काय आहे हे सर्वांना माहिती आहे. मला ओरडण्याची गरज नाही. मला हे स्पष्ट करण्याची गरज नाही. मी फक्त यासाठी सांगणार नाही कारण मी ज्या देशात राहतो, तिथे मला हे बोलण्यासाठी तुरुंगवास होऊ शकतो. मी, करण जोहर, ते तीन शब्द बोलणार नाही ज्याबद्दल कदाचित सर्वांना माहिती असेल.’

करणने कौमार्य बद्दल देखील बोलले होते. करणने म्हटले होते की जेव्हा तो २६ वर्षांचा होता तेव्हा त्याने त्याचे कौमार्य गमावले होते. करणने म्हटले होते की तो अतिशय सुरक्षित एस्कॉर्ट सेवा मिळविण्यासाठी न्यूयॉर्कला गेला होता. तथापि, त्याला हे सर्व आवडले नाही.

याशिवाय, करण जोहरने त्याचा मित्र शाहरुख खानसोबतच्या अफवांबद्दल देखील बोलले. इंडियन एक्सप्रेसच्या वृत्तानुसार, करणला या अफवांमुळे वाईट वाटले. तो शाहरुखला आपला मोठा भाऊ मानतो. करण म्हणाला होता, ‘लोक बकवास बोलतात आणि जर एखाद्याचे विवाहबाह्य संबंध नसतील तर तो समलैंगिक मानला जातो.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा  

पुन्हा एकदा अभिषेक बॅनर्जी दाखवणार आपली अभिनय कौशल्ये; स्टोलन चित्रपटाचा दमदार टीझर प्रदर्शित…

हे देखील वाचा