राष्ट्रीय पुरस्कार विजेता अभिनेता धनुष (Dhanush) लवकरच शेखर कम्मुला यांच्या ‘कुबेर’ या सामाजिक नाटक चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट २० जून २०२५ रोजी प्रदर्शित होणार आहे. नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘कुबेर’ चित्रपटाच्या ट्रेलरने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. नागार्जुन देखील चित्रपटात एका महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसला. अलीकडेच एका मुलाखतीदरम्यान धनुषने अभिनेता नागार्जुनचे कौतुक केले आणि त्याला एक दिग्गज म्हटले.
माध्यमातील वृत्तानुसार, ‘कुबेरा’ चित्रपटात धनुष टॉलीवूड स्टार नागार्जुनसोबत काम करत आहे, जो एक महत्त्वाची भूमिका साकारत आहे. धनुषने नागार्जुनसोबत काम केल्याबद्दल आनंद व्यक्त केला आणि एका मुलाखतीत त्यांना “लेजेंड” म्हटले. “नागार्जुन सरांचे चित्रपट अजूनही चाहत्यांना आवडतात. मी नेहमीच त्यांच्या चित्रपटांचा, विशेषतः तमिळ चित्रपटांचा मोठा चाहता आहे,” धनुष म्हणाला.
नागार्जुनसोबत काम करणे हा त्याच्यासाठी सन्मानाची गोष्ट असल्याचे धनुष म्हणाला. तो म्हणाला, “मी त्याच्या अभिनयातून आणि वागण्यातून खूप काही शिकलो. तो खूप प्रेरणादायी आहे. शूटिंग दरम्यानचा त्याचा सल्ला माझ्यासाठी नेहमीच संस्मरणीय राहील. मी त्याने दाखवलेल्या मार्गावर चालण्याचा प्रयत्न करेन.”
‘कुबेरा’ या चित्रपटात धनुष आणि नागार्जुन व्यतिरिक्त, रश्मिका मंदान्ना आणि बॉलीवूड अभिनेता जिम सर्भ हे देखील महत्त्वाच्या भूमिकांमध्ये आहेत. श्री वेंकटेश्वर सिनेमा एलएलपी आणि शेखर कम्मुला यांच्या अमिगोस क्रिएशन्स प्रायव्हेट लिमिटेडच्या बॅनरखाली सुनील नारंग आणि पी राम मोहन राव यांनी या चित्रपटाची निर्मिती केली आहे. चित्रपटाचे संगीत देवी श्री प्रसाद यांनी दिले आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
फहाद फासिल नव्हे तर हा अभिनेता होता पुष्पाचा भंवर सिंग शेखावत; जाणून घ्या सविस्तर
आरसीबीच्या विजयानंतर विराट कोहलीने अनुष्का शर्माला दिले फ्लाइंग किस, व्हिडिओ व्हायरल