२ नोव्हेंबर रोजी शाहरुख खानने (Shahrukh Khan) त्याचा ६० वा वाढदिवस साजरा केला. या खास दिवशी प्रेक्षक त्याच्या आगामी “किंग” चित्रपटाच्या अपडेट्सची आतुरतेने वाट पाहत होते. अखेर ही प्रतीक्षा संपली. “किंग” चित्रपटाचे शीर्षक जाहीर झाले आहे. निर्मात्यांनी त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक जबरदस्त व्हिडिओ शेअर केला आहे. शाहरुख पुन्हा एकदा त्याच्या अॅक्शनने प्रेक्षकांना चकित करण्यासाठी सज्ज झाला आहे.
शाहरुख खानच्या खास दिवशी, रेड चिलीजच्या यूट्यूब चॅनेलवरून एक घोषणा व्हिडिओ शेअर करून ‘किंग’ या शीर्षकाची अधिकृत घोषणा करण्यात आली आहे. व्हिडिओची सुरुवात समुद्राच्या दृश्याने होते. पार्श्वभूमीवर किंग खानचा आवाज ऐकू येतो, “मला आठवत नाही की मी किती खून केले. मी कधीही विचारले नाही की ते चांगले लोक होते की वाईट. मी फक्त त्यांच्या डोळ्यात हे जाणवले की हा त्यांचा शेवटचा श्वास होता. आणि मीच त्याचे कारण आहे. हजारो गुन्हे, शंभर देशांमध्ये कुप्रसिद्ध. जगाने मला फक्त एकच नाव दिले आहे. ‘किंग’. मी घाबरत नाही, मी दहशतवादी आहे. आता शोची वेळ आली आहे.”
संपूर्ण व्हिडिओमध्ये शाहरुख खानची क्रूर शैली स्पष्टपणे दिसून येते. तो गोळ्या झाडताना आणि तीव्र लढाईत सहभागी होताना दिसत आहे. शेवटचा सीन खरोखरच भयानक आहे, कारण तो एकाच प्रहारात एका माणसाचा दात तोडतो. हा चित्रपट सिद्धार्थ आनंद यांनी दिग्दर्शित केला आहे. त्याने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्यामध्ये लिहिले आहे, “शंभर देशांमध्ये कुप्रसिद्ध. जगाने त्याला फक्त एकच नाव दिले आहे: राजा.” हा चित्रपट पुढील वर्षी, २०२६ मध्ये प्रदर्शित होईल.
“पठाण” नंतर, शाहरुख खान दुसऱ्यांदा सिद्धार्थ आनंदसोबत काम करत आहे हे लक्षात घेण्यासारखे आहे. रेड चिलीज एंटरटेनमेंट आणि मार्फ्लिक्स पिक्चर्सच्या बॅनरखाली हा चित्रपट तयार केला जात आहे. “किंग” च्या घोषणेचा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर प्रेक्षक उत्साहित आहेत. लोक सकारात्मक प्रतिक्रिया देत आहेत. वापरकर्ते लिहित आहेत, “तुम्ही इतके गोंधळलेले का आहात, कोणीही स्पर्धा करत नाही.” ते असाही दावा करत आहेत की आणखी एक ब्लॉकबस्टर चित्रपट येत आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
अभिनेता पंकज त्रिपाठीला मातृशोक ! ८९ व्या वर्षी झाले आईचे निधन










