अल्लू अर्जुन (Allu Arjun) सध्या जपानमधील टोकियोमध्ये आहे, जिथे त्याचा सुपरहिट चित्रपट “पुष्पा २: द रुल” चा प्रीमियर झाला. प्रीमियर दरम्यान अल्लू अर्जुनने चित्रपटाचे संवाद जपानी भाषेत बोलून जपानी प्रेक्षकांचे मन जिंकले. अल्लू अर्जुनचा हा व्हिडिओ आता सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.
जपानमध्ये “पुष्पा कुन्रीन” या नावाने प्रदर्शित होणाऱ्या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी अर्जुन या आठवड्याच्या सुरुवातीला टोकियोला पोहोचला होता. अल्लू अर्जुन व्यतिरिक्त, चित्रपटाची मुख्य अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना देखील या कार्यक्रमाला उपस्थित होती. व्हिडिओमध्ये खचाखच भरलेले थिएटर दाखवले आहे. प्रीमियर दरम्यान, अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना स्टेजवर आहेत. दरम्यान, अल्लू अर्जुन चित्रपटातील एक संवाद जपानी भाषेत देतो, जो तिथे उपस्थित असलेल्या चाहत्यांना उत्साहित करतो आणि ते टाळ्या वाजवतात आणि शिट्ट्या वाजवतात.
याशिवाय, कार्यक्रमातील रश्मिका मंदान्ना आणि अल्लू अर्जुन यांचे फोटोही समोर आले आहेत. फोटोंमध्ये, अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना स्टेजवर उभे असलेले दिसत आहेत, ते खूप आनंदी दिसत आहेत. एका फोटोमध्ये, दोन्ही कलाकार चित्रपटाचे सिग्नेचर स्टेप सादर करत आहेत. दुसऱ्या फोटोमध्ये, ते बसून गप्पा मारत आहेत.
हा चित्रपट जपानमधील सुमारे २५० चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे, जो तेथील भारतीय चित्रपटासाठी एक उल्लेखनीय कामगिरी आहे. पुष्पा फ्रँचायझीने आधीच भारतात आणि परदेशात असाधारणपणे चांगले प्रदर्शन केले आहे. ‘पुष्पा २: द रूल’ ने हिंदी भाषिक प्रदेशांमध्ये ८०० कोटींपेक्षा जास्त आणि जगभरात सुमारे १,८०० कोटींची कमाई केल्याचे वृत्त आहे. हा चित्रपट सुकुमार दिग्दर्शित करत आहेत. चाहते आता तिसऱ्या भागाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.
कामाच्या बाबतीत, अल्लू अर्जुन त्याच्या आगामी चित्रपटात अॅटलीच्या सोबत दिसणार आहे. तथापि, चित्रपटाचे शीर्षक अद्याप जाहीर झालेले नाही. सध्या AA22xA6 या चित्रपटात दीपिका पदुकोण मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. रश्मिका मंदान्ना ‘कॉकटेल २’ मध्ये देखील दिसणार आहे, ज्यामध्ये शाहिद कपूर आणि कृती सॅनन देखील असतील. हा चित्रपट या वर्षाच्या मध्यात प्रदर्शित होण्याची अपेक्षा आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा










