Monday, June 9, 2025
Home बॉलीवूड ‘दस’ चित्रपटाच्या प्रीमियरदरम्यान ईशा देओलने मारलेली व्यक्तीच्या कानशिलात, जाणून घ्या काय होतं प्रकरण

‘दस’ चित्रपटाच्या प्रीमियरदरम्यान ईशा देओलने मारलेली व्यक्तीच्या कानशिलात, जाणून घ्या काय होतं प्रकरण

‘कोई मेरे दिल से पूछे’ या चित्रपटातून डेब्यू करणारी अभिनेत्री ईशा देओलची (Esha Deol) अभिनय कारकीर्द फारशी चालली नाही. तिच्या बहुतेक चित्रपटांनी बॉक्स ऑफिसवर निराशाजनक कामगिरी केली. दस आणि धूम या त्यांच्या चित्रपटांची बरीच चर्चा झाली होती. नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत ईशा देओलने दस चित्रपटाच्या प्रीमियर दरम्यान घडलेल्या वेदनादायक घटनेबद्दल सांगितले.

दस हा चित्रपट 2005 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. यात संजय दत्त, अभिषेक बच्चन, शिल्पा शेट्टी आणि सुनील शेट्टी यांच्याही भूमिका होत्या. ईशा देओलने हॉटरफ्लायला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले की, ‘दस’च्या प्रीमियरमध्ये एका व्यक्तीने तिला अयोग्यरित्या स्पर्श केला होता. त्या काळात ईशाला अनेक रक्षकांनी घेरले होते, पण तरीही त्या माणसाने तिला स्पर्श करण्याचे धाडस केले होते.

ही घटना पुण्यात घडल्याचे ईशाने सांगितले. चित्रपटाचे कलाकार कार्यक्रमस्थळी पोहोचत होते आणि ईशाही अनेक बाऊन्सर घेऊन येत असताना अचानक गर्दीतून एक माणूस आला आणि तिच्या जवळ आला आणि तिला अयोग्यरित्या स्पर्श केला. अशा परिस्थितीत ईशाला राग येणे साहजिकच आहे. ईशाने लगेच त्याचा हात धरून त्याला गर्दीतून बाहेर काढले आणि त्याच्या तोंडावर चापट मारली.

ईशा पुढे म्हणाली की अशा प्रकारचे वागणे असह्य आहे आणि केवळ पुरुष शारीरिकदृष्ट्या मजबूत आहेत याचा अर्थ असा नाही की ते याचा फायदा घेऊ शकतात. ईशा म्हणाली की तिला सहसा फार राग येत नाही.

ईशाने आपल्या संभाषणात महिलांनी अशा घटनांकडे दुर्लक्ष करू नये असे आवाहन केले. धडा शिकवण्यासाठी आवश्यक ती पावले उचलली पाहिजेत, असे ते म्हणाले. ईशाच्या फिल्मी करिअरबद्दल बोलायचे झाले तर तिने ना तुम जानो ना हम, एलओसी कारगिल, युवा, धूम, कुछ तो है, क्या दिल ने कहा, इन्सान, डार्लिंग आणि कॅश यासह अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा –  

सपना चौधरीचा बायोपिक येणार, यो यो हनी सिंगची मोठी घोषणा
‘ठरलं तर मग’मधील सायलीचे सुंदर फोटो समोर; सोशल मीडियावर होतायेत व्हायरल

हे देखील वाचा