जॉन अब्राहमला (John Abraham) बॉलिवूडमध्ये काम करायला सुरुवात करून बराच काळ झाला आहे. तो अॅक्शन, रोमँटिक, ड्रामा अशा सर्व प्रकारच्या चित्रपटांचा भाग राहिला आहे. लवकरच त्यांचा एक चित्रपट ‘डिप्लोमॅट’ प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटासंदर्भात दिलेल्या मुलाखतीत जॉन अब्राहमने त्याच्या कारकिर्दीत झालेल्या टीकेबद्दल सांगितले.
माध्यमांशी बोलताना जॉन अब्राहमने सांगितले की, त्याच्या कारकिर्दीत त्याला खूप टीकेचा सामना करावा लागला आहे. या टीकेमुळे त्याचे करिअर घडले आहे असे त्याचे मत आहे. जॉन म्हणतो, ‘माझी कारकीर्द टीकेवर आधारित आहे, मी ती एन्जॉय केली आहे.’
जॉन अब्राहम पुढे म्हणतो, ‘ज्यांनी मला पुढे जाण्यास प्रेरित केले ते माझे प्रेक्षक आहेत. ‘डिप्लोमॅट’ चित्रपटाबद्दल तो खूप आनंदी आहे, त्याला या चित्रपटाशी एक वेगळ्या प्रकारचे नाते वाटते. हा चित्रपट १४ मार्च २०२५ रोजी प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटात जॉनने खऱ्या राजनयिक जेपी सिंगची भूमिका साकारली आहे.
हॉलिवूड रिपोर्टरला दिलेल्या मुलाखतीत अभिनेता जॉन अब्राहमनेही शाहरुख खान स्टारर ‘पठाण’ चित्रपटाबाबत अपडेट दिले. जॉनने या चित्रपटाचा प्रीक्वल बनवण्याबद्दल बोलले होते. तो म्हणतो, ‘मी फ्रँचायझी चित्रपटाचा भाग तेव्हाच बनतो जेव्हा त्यातील माझे पात्र खास असते.’ ‘पठाण’ चित्रपटातील माझी जिमची भूमिका खूपच छान, खास होती.’ तो पुढे म्हणतो, ‘आदित्य चोप्राने पठाणचा प्रीक्वल बनवायला हवा. यामध्ये माझ्या जिम या पात्राची मागची कहाणी काय आहे ते दाखवता येईल. आशा आहे की आपण या चित्रपटाचा प्रीक्वल बनवू.
‘डिप्लोमॅट’ चित्रपटाव्यतिरिक्त, जॉन अब्राहम इतर काही चित्रपटांमध्येही काम करत आहे. यामध्ये ‘तेहरान’ आणि ‘तारिक’ सारखे चित्रपट देखील समाविष्ट आहेत. जॉन निर्माता म्हणूनही या चित्रपटांशी संबंधित आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
आलियाने मुलगी राहाचे सगळे फोटो सोशल मिडीयावरून केले डिलीट; सैफ आली खान आहे कारण …
उदित नारायण यांना माझी कॉपी करायची आहे; किसिंगच्या वादात मिका सिंगने घेतली उडी…