Wednesday, April 23, 2025
Home बॉलीवूड दहशतवादी हल्ल्यामुळे कलाकारांनी व्यक्त केली हळहळ, सोशल मीडियावर पोस्ट व्हायरल

दहशतवादी हल्ल्यामुळे कलाकारांनी व्यक्त केली हळहळ, सोशल मीडियावर पोस्ट व्हायरल

गेल्या मंगळवारी जम्मू आणि काश्मीरमधील पहलगाममध्ये दहशतवाद्यांनी पर्यटकांची निर्घृण हत्या केली. या हल्ल्यामुळे संपूर्ण देश हादरला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, या वेदनादायक हल्ल्यात आतापर्यंत २६ निष्पाप लोकांना आपला जीव गमवावा लागला आहे. देशभरातील लोक या मुद्द्यावर संताप व्यक्त करत आहेत. या घटनेवर अक्षय कुमार (Akshay Kumar) आणि संजय दत्तसह अनेक सेलिब्रिटींनी आपली प्रतिक्रिया दिली होती. आता या दुःखद घटनेवर, विकी कौशल, आम्रपाली दुबे सारख्या काही स्टार्सनी या घृणास्पद गुन्ह्याचा तीव्र निषेध करत न्यायाची मागणी केली आहे.

अभिनेता विकी कौशलने त्याच्या इंस्टाग्रामवर एक स्टोरी शेअर केली आणि लिहिले की, ‘पहलगाममधील दहशतवाद्यांच्या अमानुष कृत्यामुळे ज्या कुटुंबांनी आपले प्रियजन गमावले त्यांच्या वेदना मी कल्पना करू शकत नाही. माझ्या मनापासून सहानुभूती त्यांच्यासोबत आहे. या जघन्य गुन्ह्यातील दोषींना कठोर शिक्षा होईल अशी आशाही व्यक्त केली जात आहे.

सिद्धार्थ मल्होत्राने त्याच्या इंस्टाग्रामवर एक स्टोरी पोस्ट करून या वेदनादायक हल्ल्याचा निषेध केला आहे. त्यांनी लिहिले की, ‘जम्मू आणि काश्मीरमधील पहलगाम येथे निष्पाप नागरिकांवर झालेला दहशतवादी हल्ला हा भ्याडपणाचा कृत्य आहे. मला आपल्या सैनिकांवर पूर्ण विश्वास आहे आणि मला खात्री आहे की ते आवश्यक ती कारवाई करतील आणि न्याय मिळवून देतील. पीडितांच्या कुटुंबियांसोबत माझ्या संवेदना आहेत. जय हिंद.

भोजपुरी अभिनेत्री आम्रपाली दुबे हिने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर न्यायाची मागणी करणारी एक पोस्ट शेअर केली आहे. यामध्ये अभिनेत्रीने लिहिले की, ‘आपण आपल्याच देशात किती काळ भीतीने जगणार आहोत? ते पर्यटक होते, खूप दुःखद घटना. पीडित कुटुंबांना आणि संपूर्ण देशाला त्वरित न्याय मिळाला पाहिजे.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा

नाग चैतन्य यांनी बनवला भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सर्वात महागडा चित्रपट, जिंकले अनेक पुरस्कार
‘सैफ उशिरा यायचा, त्याच्यासोबत काम करणे कठीण होते’, कुणालने ‘ज्वेल थीफ’च्या शूटिंगचा सांगितला अनुभव

हे देखील वाचा