‘हाऊसफुल ५’ ची टीम अक्षय कुमार, (Akshay Kumar) नाना पाटेकर, जॅकलिन फर्नांडिस, सोनम बाजवा, नर्गिस फाखरी, सौंदर्या शर्मा आणि फरदीन खान यांच्यासह रविवारी पुण्याला त्यांच्या आगामी चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी रवाना झाली. कार्यक्रमाच्या ठिकाणी बरीच गर्दी होती. स्टार्स मॉलमध्ये पोहोचताच गोंधळ उडाला. परिस्थिती इतकी बिकट झाली की अक्षयला स्वतः हस्तक्षेप करावा लागला.
अक्षय आणि त्याचे सहकलाकार स्टेजवर पोहोचताच गर्दी नियंत्रणाबाहेर गेली, ज्यामुळे चेंगराचेंगरीसारखी परिस्थिती निर्माण झाली. मॉलमध्ये गर्दी झाली होती. चाहत्यांनी केवळ कार्यक्रमस्थळच नव्हे तर वरच्या मजल्यांवर आणि कॉरिडॉरमध्येही गर्दी केली होती. अनेक व्हिडिओ व्हायरल झाले आहेत ज्यात तरुणी आणि महिला रडताना दिसत आहेत.
आई-वडिलांपासून वेगळे झाल्यानंतर स्टेजसमोर एक लहान मुलगी रडताना दिसली आणि जॅकलिनने तिचे सांत्वन केले आणि तिच्या पालकांना ती सुरक्षित असल्याची खात्री दिली. त्यानंतर लगेचच, अक्षय माइक हातात घेऊन गर्दीला कोणतीही अनुचित घटना घडू नये म्हणून काळजी घेण्याची विनंती करताना दिसला. अक्षय कुमारने लोकांना आवाहन केले, ‘कृपया धक्का देऊ नका. मी हात जोडून विनंती करतो, इथे महिला, मुले आहेत… मी सर्वांना विनंती करतो.’ यादरम्यान, उर्वरित कलाकार तणावात दिसत होते.
यानंतर, ‘हाऊसफुल ५’ टीमने गर्दीवर नियंत्रण ठेवले आणि कार्यक्रम पुढे नेला आणि निर्धारित वेळेत तो संपवला. अक्षय, नाना पाटेकर, जॅकलिन, सोनम आणि इतर कलाकार केवळ एकमेकांसोबतच नव्हे तर चाहत्यांसोबत नाचताना आणि फुगडी खेळताना दिसले. ‘हाऊसफुल ५’ हा चित्रपट ६ जून २०२५ रोजी प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटात अभिषेक बच्चन, रितेश देशमुख, चंकी पांडे, जॉनी लिव्हर आणि इतर कलाकार मुख्य भूमिकेत आहेत.