महिला क्रिकेट संघाची उपकर्णधार स्मृती मानधना आणि पलाश मुच्छल यांचा विवाह महाराष्ट्रातील सांगली गावात होणार आहे. हे जोडपे २३ नोव्हेंबर रोजी लग्नबंधनात अडकणार आहे. या हाय-प्रोफाइल लग्नाच्या निमंत्रण पत्रिका मुच्छल कुटुंबाच्या नातेवाईकांना आणि इंदूरमधील पाहुण्यांना वाटण्यात आल्या आहेत. लग्न आणि त्यानंतरची पार्टी सांगलीमध्ये होईल.
लग्नानंतर मुच्छल कुटुंबाने इंदूरमध्ये रिसेप्शन पार्टी आयोजित करण्याची योजना अद्याप आखलेली नाही. पलाश आणि स्मृती मुंबईत लग्नानंतरची पार्टी आयोजित करू शकतात, ज्यामध्ये चित्रपट उद्योगातील तारे आणि क्रिकेटपटू उपस्थित राहू शकतात, असे वृत्त आहे. पलाश हा प्रसिद्ध बॉलीवूड गायिका पलक मुच्छलचा भाऊ आहे आणि तो एक चित्रपट दिग्दर्शक देखील आहे.
अलिकडेच, स्मृती महिला विश्वचषक खेळण्यासाठी इंदूरला आली होती तेव्हा पलाश देखील तिथे होती. तेव्हा तिने म्हटले होते की इंदूर त्याच्या हृदयात राहते आणि स्मृती लवकरच इंदूरची सून होईल. पलाश सध्या ‘राजू बँड वाला’ हा चित्रपट बनवत आहे, ज्यामध्ये चंदन राय अभिनीत आहे, ज्यांनी पूर्वी पंचायतमध्ये काम केले होते.
पलाश संगीत क्षेत्रातही गुंतलेला आहे. त्याने अनेक चित्रपटांसाठी संगीत दिले आहे. जेव्हा पलक मुच्छलने हृदयरोगाने ग्रस्त मुलांसाठी कार्यक्रम सादर केले तेव्हा पलाश त्यात सहभागी झाला. नंतर, तो चित्रपट दिग्दर्शनातही सामील झाला. पलाशने त्याचे शालेय शिक्षण इंदूरमध्ये पूर्ण केले आणि तो सपना संगीता परिसरात राहत होता. तीन वर्षांपूर्वी स्मृतीने पलकच्या लग्नालाही हजेरी लावली होती. त्यानंतरच पलाश आणि स्मृतीचे नाते चर्चेत आले.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
७४ व्या वर्षी झीनत अमानने केला जोरदार डान्स, अभिनेत्रीने अशा प्रकारे केला वाढदिवस साजरा










