अल्लू अर्जुनच्या (Allu Arjun) ‘पुष्पा 2’ या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर खळबळ उडवून दिली आहे. या चित्रपटाचे समीक्षक आणि प्रेक्षक दोघांकडूनही कौतुक होत आहे. दरम्यान, ‘महाभारत’ आणि ‘शक्तिमान’ मधील भीष्मांच्या भूमिकेसाठी ओळखले जाणारे अभिनेते मुकेश खन्ना यांनी ‘पुष्पा 2’ बद्दल आपले मत व्यक्त केले आहे. सुकुमारच्या या चित्रपटाने रिलीजच्या अवघ्या सात दिवसांत बॉक्स ऑफिसवर 1000 कोटींच्या क्लबमध्ये प्रवेश केला आहे.
रिपोर्ट्सनुसार, मुकेश खन्ना यांनी ‘पुष्पा 2 मेरा रिव्ह्यू’ नावाच्या व्हिडिओमध्ये चित्रपटाबद्दल आपले मत शेअर केले आहे. त्यांनी चित्रपट बनवण्याच्या प्रक्रियेचे कौतुक केले आहे. ते म्हणाले, “फक्त पैशाने चित्रपट बनत नाही. तुम्हाला योजना आखण्याची गरज आहे आणि ‘पुष्पा’मध्ये गुंतवलेला प्रत्येक रुपया पडद्यावर दिसून येतो.”
चित्रपटाच्या सुरुवातीच्या दृश्याने मुकेश प्रभावित झाला आहे, ज्यामध्ये पुष्पा हवेत लटकत असताना मारामारी करतो. या दृश्याची तुलना त्यांनी मनमोहन देसाईंच्या ‘अमर अकबर अँथनी’शी केली. अल्लू अर्जुनच्या मोठ्या पडद्यावर काम करताना त्याची ही पहिलीच भेट होती. त्याने अभिनेत्याच्या कामगिरीला १० पैकी ८-९ गुण दिले.
यादरम्यान मुकेश खन्ना यांनी अल्लू अर्जुनला शक्तीमानसाठी फिट असल्याचे सांगितले. अर्जुन शक्तीमानची भूमिका साकारू शकतो, असे सांगून त्याने सुचवले की, “ते साकारण्याचे व्यक्तिमत्त्व त्याच्याकडे आहे.”
त्याने चित्रपटातील नकारात्मक गोष्टींवर प्रकाश टाकणारे प्रश्न उपस्थित केले जसे की नायकाच्या तस्करी क्रियाकलाप आणि कायद्याच्या अंमलबजावणीकडे दुर्लक्ष. तो म्हणाला, “तस्करीचा गौरव आणि पोलिसांचा विरोध का? हेच आम्ही जनतेला सांगू इच्छितो का?” त्याच वेळी, त्याने निर्मात्यांना ग्लॅमराइजिंग नकारात्मकता टाळण्याचे आणि अर्थपूर्ण धड्यांसह सामग्री तयार करण्यावर लक्ष केंद्रित करण्याचे आवाहन केले.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
अनुराग कश्यप यांच्या मुलीचे लग्न पडले पार; लेकीला जाताना बघुन भावूक झाले दिग्दर्शक…
बिझनेस हा नेहमीच माझा प्लान बी होता’ विवेक ओबेरॉयने सांगितला बिझनेस सुरु केल्यावरच अनुभव…