पॉवर स्टार म्हणून प्रसिद्ध असलेला दक्षिण अभिनेता पवन कल्याण (Pawan Kalyan) सध्या त्याच्या आगामी ‘हरि हरा वीरमल्लू’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हा चित्रपट उद्या म्हणजेच २४ जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. पण आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे पवन कल्याण चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये सक्रियपणे दिसत नाही. चित्रपटाचे निर्माते त्याचे प्रमोशन करत आहेत, परंतु पवन कल्याण प्रमोशनमधून गायब आहे. आता या अभिनेत्याने त्याच्या भविष्यातील कारकिर्दीबद्दल एक मोठे विधान केले आहे आणि त्याच्या योजना सांगितल्या आहेत.
आंध्र प्रदेशचे उपमुख्यमंत्री झाल्यानंतर पवन कल्याण त्यांच्या पूर्वी साइन केलेल्या चित्रपटांचे शूटिंग पूर्ण करत आहेत. तथापि, ते आता चित्रपटांकडे जास्त लक्ष देऊ शकत नाहीत, ज्यामुळे राजकारण आणि चित्रपट संतुलित केल्याबद्दल त्यांना टीकेचा सामना करावा लागत आहे. आता, या सर्वांना उत्तर देताना, एबीएनशी बोलताना, अभिनेत्याने सांगितले की ‘हरि हरा वीरमल्लू’, ‘दे कॉल हिम ओजी’ आणि ‘उस्ताद भगत सिंग’ सारख्या चित्रपटांनंतर ते अभिनय सोडण्याचा विचार करत आहेत.
राजकारणात प्रवेश केल्यानंतरही चित्रपट सुरू ठेवण्याच्या विरोधकांच्या टीकेला उत्तर देताना पवन कल्याण म्हणाले की, जेव्हा मी हे तीन चित्रपट साइन केले तेव्हा मी निवडणुकीपूर्वी ते पूर्ण करण्याची योजना आखली होती. तथापि, काही राजकीय घटनांमुळे निवडणुकीपूर्वीचा वेळ वाया गेला. चित्रपट पूर्ण करण्यासाठी मला आणखी काही दिवसांची आवश्यकता असल्याने मी तिन्ही चित्रपटांच्या निर्मात्यांची माफी मागितली. सत्तेत आल्यानंतरही मी चित्रपटांच्या चित्रीकरणासाठी वेळ काढला आणि दिवसातून फक्त दोन तास चित्रीकरण केले.
त्याच्या प्रलंबित प्रकल्पांबद्दल बोलताना, अभिनेत्याने सांगितले की त्याने कोणताही नवीन प्रकल्प साइन केलेला नाही. मी ‘ओजी’ चे चित्रीकरण पूर्ण केले आहे आणि ‘उस्ताद भगतसिंग’ पूर्ण करण्यासाठी माझ्याकडे सुमारे पाच दिवस आहेत. भविष्यात, जर राजकारण आणि चित्रपटांमध्ये संघर्ष झाला तर मी अभिनय करणार नाही. मी चित्रपट सोडेन कारण माझे प्राधान्य प्रशासन आणि जनसेना पक्ष आहे. तथापि, मला माझ्या आर्थिक गरजांसाठी सिनेमाची आवश्यकता आहे. म्हणून मी भविष्यात चित्रपट निर्मितीवर लक्ष केंद्रित करेन. जरी मी अभिनय केला तरी तो दिवसातून फक्त दोन तासांसाठी असेल. पण सध्या मी दुसरा कोणताही चित्रपट साइन केलेला नाही.
क्रिश आणि ज्योती कृष्णा दिग्दर्शित ‘हरि हरा वीरमल्लू’ हा चित्रपट गेल्या पाच वर्षांपासून तयार होत आहे. आता हा चित्रपट २४ जुलै रोजी प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटात पवन कल्याण, बॉबी देओल आणि निधी अग्रवाल यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट कोहिनूरच्या शोधात औरंगजेबशी झगडणाऱ्या एका डाकूची कथा आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
अहानच्या पदार्पणानंतर अनन्या पांडेने घेतले काले हनुमानचे दर्शन, सोशल मीडियावर फोटो व्हायरल
काय सांगता! काजोल बघत नाही स्वतःचेच चित्रपट; अभिनेत्री म्हणते मी खूप वाचते पण…