अभिनेत्री प्रीती झिंटाने (Priety Zinta) नुकतीच लॉस एंजेलिसमध्ये होळी साजरी केली आणि अमेरिकेत तिच्या होळी सेलिब्रेशनची एक झलक शेअर केली. ती तिच्या कुटुंबासोबत होळी साजरी करताना दिसली. तिने तिचा पती जीन गुडइनफ आणि त्यांच्या जुळ्या मुलांसोबतचे फोटो शेअर केले. अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये असेही लिहिले आहे की तिचा नवरा भाग्यवान आहे की त्याने एका भारतीय महिलेशी लग्न केले आहे.
प्रीती झिंटाने ट्विटरवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये ती होळीच्या रंगात भिजलेल्या मित्रांसोबत आणि कुटुंबियांसोबत आनंदाने नाचताना दिसत आहे. तिने तिच्या मुलांसोबतही पोज दिल्या, पण त्यांचे चेहरे इमोजींनी झाकले. या क्लिपमध्ये ती तिच्या हातावर मेंदीचा टॅटू काढतानाही दिसत आहे. ज्यामध्ये जीन, जिया आणि जय या नावांसह ओमचे चिन्ह देखील आहे.
पोस्ट शेअर करताना प्रीतीने लिहिले आहे की, “या होळीत मला हवी असलेली प्रत्येक गोष्ट होती. सुंदर हवामान, उत्साहित मुले, सेंद्रिय रंग, मित्र, कुटुंब, स्वादिष्ट जेवण आणि संगीतासह सर्वोत्तम होळी पार्टी. बहुसांस्कृतिक भारतीय अमेरिकन कुटुंब असल्याने आम्ही एकमेकांचे सण आणि संस्कृती साजरी करतो. त्यामुळे मुलांना नेहमीच दोन्ही बाजूंनी त्यांची मुळे माहित असतात.”
ती पुढे म्हणाली, “मी नेहमीच जीनशी विनोद करते आणि म्हणते की तो भारतीय महिलेशी लग्न करण्याचा भाग्यवान आहे, कारण आपल्या प्राचीन वारसा आणि अविश्वसनीय संस्कृतीमुळे आपल्याकडे आनंद साजरा करण्याची अनेक कारणे आहेत.”
प्रीती झिंटाच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, ती राजकुमार संतोषी दिग्दर्शित ‘लाहोर १९४७’ मध्ये दिसणार आहे. तो शेवटचा २०१८ मध्ये आलेल्या ‘भैयाजी सुपरहिट’ चित्रपटात मोठ्या पडद्यावर दिसला होता.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
भावपूर्ण श्रद्धांजली ! विमान अपघातात ‘या’ प्रसिद्ध संगीतकारासह 12 जणांचे दुःखद निधन
कधी पाय मोडला तर कधी मानेला दुखापत… ‘जथरा’ गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान अल्लू अर्जुनला झालेली दुखापत