Monday, April 14, 2025
Home बॉलीवूड भारतात गरिबांना नैराश्य येत नाही; जाटच्या प्रमोशन दरम्यान रणदीप हूडाचे वक्तव्य चर्चेत…

भारतात गरिबांना नैराश्य येत नाही; जाटच्या प्रमोशन दरम्यान रणदीप हूडाचे वक्तव्य चर्चेत…

‘जाट’ चित्रपटात रणदीप हुड्डा आणि सनी देओल यांनी खूप अ‍ॅक्शन सीन्स केले आहेत, त्यात हिंसाचारही खूप आहे. या चित्रपटाला बॉक्स ऑफिसवरही चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. अलिकडेच, फिल्मफेअरला दिलेल्या मुलाखतीत, रणदीप हुडा आणि सनी देओल यांनी नैराश्यासारख्या विषयांवरही चर्चा केली. 

सनी देओलला विचारण्यात आले की जेव्हा तो हिंसक दृश्य करतो तेव्हा तो एक व्यक्ती म्हणून त्या परिस्थितीतून कसा बाहेर पडतो. यावर सनी देओलचे उत्तर असे की हे आमचे काम आहे. जेव्हा आपण हिंसक दृश्ये करतो तेव्हा आपल्याला माहित असते की आपण काय करत आहोत. माझा असा विश्वास आहे की या गोष्टींबद्दल जास्त विचार करू नये, गोष्टी विसरल्या पाहिजेत.

या संभाषणादरम्यान रणदीप हुडा देखील उपस्थित होता. तो म्हणतो, ‘पश्चिमेकडे म्हणजेच हॉलिवूडमध्ये, हिंसक दृश्ये केल्यानंतर कलाकारांना थेरपी घ्यावी लागते. इथे तसं नाहीये. हे सर्व पाश्चात्य जगाच्या लहरी आहेत. येथे, सैन्याला नैराश्य येत नाही; गरीबांना नैराश्य येत नाही. अरे, मित्रा, पुढे जा. अजून खूप काम बाकी आहे. पुढे जाणे खूप महत्वाचे आहे. मी सहमत आहे की या गोष्टी काही प्रमाणात घडतात पण तरीही आपण पुढे गेले पाहिजे.

सनी देओल आणि रणदीप हुड्डा यांच्या ‘जाट’ या चित्रपटात विनीत कुमार सिंग, रेजिना कॅसांड्रा, सन्यामी खेर, रम्या कृष्णन आणि जगपती बाबू सारखे कलाकारही दिसले होते. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवरही चांगला कलेक्शन करत आहे

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा  

‘क्रिश ४’ द्वारे प्रियांका चोप्रा करणार बॉलिवूडमध्ये जोरदार पुनरागमन; जादू दिसणार नव्या रूपात

हे देखील वाचा