गायक अदनान सामीने नुकतेच ज्येष्ठ गायिका आशा भोसले यांच्यासोबत एक गाणे गायले आहे. त्यांनी आशा भोसले यांच्यासोबत गाण्याचा अनुभव शेअर केला आहे. त्यांनी आशा भोसले यांच्यासोबत ‘आओ ना’ हे गाणे गायले आहे. या गाण्यात ईशा सिंग आणि अविनाश मिश्रा दिसणार आहेत. त्यांनी सांगितले आहे की ‘कभी तो नजर मिलाओ’ या गाण्यातील २५ वर्षांनंतर ते त्यांच्यासोबत एका गाण्यावर काम करत आहेत.
एएनआयशी बोलताना अदनान सामीने सांगितले की, ‘आशा भोसलेजींसोबत माझे शेवटचे गाणे २५ वर्षांपूर्वी रिलीज झाले होते. हे गाणे ‘कभी तो नजर मिलाओ’ होते. त्यानंतर आम्ही अनेक गाणी केली. पण आम्ही कोणतेही स्वतंत्र गाणे केले नाही. आम्ही कोणतेही एकल गाणे केले नाही. त्यामुळे आमची खूप जुनी इच्छा होती.’
अदनान सामीने सांगितले की लोकांनाही ते हवे होते आणि आशाजी कोणालाही नकार देत नाहीत. अशाप्रकारे हे गाणे बाहेर आले. त्यांनी सांगितले की ‘आओ ना’ हे हृदयाची भाषा समजणारे गाणे आहे. कुणाल वर्मा यांनी लिहिलेले हे गाणे रोमान्सने भरलेले आहे. या गाण्याबद्दल बोलताना अदनान सामी म्हणाले, ‘हे एक नॉक-झॉन्क गाणे आहे. ते खूप गोंडस गाणे आहे. म्हणून जेव्हा मी आशाजींसमोर ते गायले तेव्हा तिला ते खूप आवडले. म्हणून आम्ही एकत्र येऊन ते रेकॉर्ड केले. मला आशा आहे की लोकांना ते आवडेल.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा