Tuesday, April 15, 2025
Home बॉलीवूड हृतिक रोशनला भेटण्यासाठी चाहत्याने खर्च केले चक्क १.२ लाख रुपये; पण साधा फोटोही नाही मिळाला

हृतिक रोशनला भेटण्यासाठी चाहत्याने खर्च केले चक्क १.२ लाख रुपये; पण साधा फोटोही नाही मिळाला

५ एप्रिल रोजी डलासमध्ये हृतिक रोशनने (Hritik Roshan) एका चाहत्याच्या भेटीला हजेरी लावली. ही भेट सोफी चौधरीने आयोजित केली होती. सोशल मीडियावर या भेटीबद्दल बरीच चर्चा सुरू आहे. हृतिक रोशनने त्याच्या अभिनयाने सर्वांना प्रभावित केले. तथापि, काही चाहत्यांना या भेटीचा अनुभव चांगला आलेला नाही. हा कार्यक्रम हृतिकच्या अमेरिका दौऱ्याचा एक भाग होता.

या कार्यक्रमात असे आश्वासन देण्यात आले होते की चाहते हृतिक रोशनला जवळून भेटू शकतील. पण चुकीच्या व्यवस्थापनामुळे चाहत्यांचा अनुभव खराब झाला.

एका चाहत्याने व्हीआयपी अॅक्सेससाठी १.२ लाख रुपये दिले, पण त्याला हृतिक रोशनसोबतचा फोटो मिळाला नाही. एका निराश चाहत्याने सोशल मीडियावर पोस्ट केले की त्याने हृतिकला भेटण्यासाठी १.२ लाख रुपये खर्च केले पण २ तास वाट पाहिल्यानंतरही त्याला हृतिकसोबतचा फोटो मिळाला नाही. हृतिकने फक्त ३० मिनिटे सादरीकरण केले. व्हीआयपीच्या पश्चिमेस. आणि हो, त्यांनी आम्हाला परतफेडही दिली नाही. मला हृतिक आवडतो पण हा कार्यक्रम अजिबात आयोजित केला नव्हता, तोही नाराज होता.

हृतिक रोशनच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, तो ‘वॉर २’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात ज्युनियर एनटीआर आणि कियारा अडवाणी देखील दिसणार आहेत. हा चित्रपट ऑगस्ट २०२५ मध्ये सुरू होईल. याशिवाय तो दिग्दर्शनातही पदार्पण करत आहे. तो ‘कृष ४’ चित्रपटाचे दिग्दर्शन करणार आहे.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा

सैफ अली खान हल्ल्याप्रकरणी पोलिसांना सापडले महत्वाचे पुरावे; दाखल केले १००० पानांचे आरोपपत्र
कधी ‘बिंदिया’ तर कधी ‘चंदा’, या पात्रांनी स्वरा भास्करला दिली ओळख

हे देखील वाचा