Thursday, December 4, 2025
Home बॉलीवूड ‘मुले अर्ध्या वयाच्या मुलीशी लग्न करतात, पण महिलांना निर्णय घेण्याची परवानगी नसते…,’ मलायकाने केले मोठे विधान

‘मुले अर्ध्या वयाच्या मुलीशी लग्न करतात, पण महिलांना निर्णय घेण्याची परवानगी नसते…,’ मलायकाने केले मोठे विधान

मलायका अरोरा (Malaika Arora) तिच्या विधानांमुळे अनेकदा चर्चेत असते. अलिकडेच तिने समाजाच्या दुटप्पीपणाबद्दल भाष्य केले. तिच्या मते, पुरुष त्यांच्या वयाच्या अर्ध्या वयाच्या महिलांना घटस्फोट देतात आणि लग्न करतात. याउलट, महिलांना त्यांच्या निवडींवरून न्याय दिला जातो.

माध्यमांना दिलेल्या मुलाखतीत मलायका अरोरा म्हणाली, “जर तुम्ही बलवान असाल तर तुमचा न्याय केला जातो. काहीही झाले तरी आपण हे निर्णय घेऊ. मी पुरुषांचा खूप आदर करते आणि त्यांच्यावर प्रेम करते कारण माझ्या आयुष्यातील काही पुरुष खूप महत्वाचे आणि खरोखर चांगले आहेत.”

मलायकाने समाज पुरुष आणि स्त्रियांना समान परिस्थितीत कसे वागवतो हे स्पष्ट केले. जर आज एखादा पुरूष घटस्फोट घेऊन पुढे जाण्याचा निर्णय घेतो आणि त्याने त्याच्या अर्ध्या वयाच्या स्त्रीशी लग्न केले तर लोक म्हणतात की ते छान आहे. तथापि, जर एखादी स्त्री असेच करते तर तिला का असा प्रश्न विचारला जातो. मलायका अरोरा अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. २०२४ मध्ये त्यांचे ब्रेकअप झाले. दोघांपैकी कोणीही ब्रेकअपवर भाष्य केलेले नाही. त्यांनी २०१८ मध्ये डेटिंग सुरू केली.

मलायका अरोरा यांचे पूर्वी अरबाज खानशी लग्न झाले होते. त्यांना २३ वर्षांचा मुलगा अरहान आहे. त्यांनी १९९८ मध्ये लग्न केले. २०१६ मध्ये ते वेगळे झाले आणि २०१७ मध्ये अधिकृतपणे घटस्फोट घेतलामलायका अरोरा शेवटची “थामा” चित्रपटातील “पॉयझन बेबी” गाण्यात दिसली होती. या चित्रपटात आयुष्मान खुराना, रश्मिका मंदान्ना, नवाजुद्दीन सिद्दीकी आणि परेश रावल यांनी भूमिका केल्या होत्या. हा चित्रपट २१ ऑक्टोबर रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा 

स्मृती मानधनाशी लग्न पुढे ढकलल्यानंतर पलाश मुच्छल संत प्रेमानंदांच्या आश्रमात दिसले; फोटो व्हायरल

हे देखील वाचा