विनीत कुमार सिंग (Vineet Kumar Singh) यांनी नवीन वर्षाची सुरुवात नव्या उर्जेने आणि नवीन योजनांनी केली आहे. २०२५ हे वर्ष त्यांच्यासाठी एक उत्तम वर्ष होते, त्यांच्या मोठ्या यशासह “छावा” या हिट गाण्यांनी त्यांची मालिका गाजवली. आता, २०२६ ची सुरुवात त्यांच्यासाठी आणखी धमाकेदार होत आहे. त्यांनी त्यांच्या नवीन प्रोजेक्टसाठी त्यांच्या सोशल मीडिया हँडलवर पूजा मुहूर्त समारंभाचा व्हिडिओ आणि फोटो शेअर केले आहेत.
विनीतने इंस्टाग्रामवर शूटिंगच्या पहिल्या दिवसाचे काही फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आहेत. यामध्ये टीम पूजा करताना दिसत आहे आणि विक्रम सेटवर काम करताना दिसत आहे. एका व्हिडिओमध्ये विनीत त्याची सहकलाकार सैयामी खेरसोबत आरती करताना दिसत आहे, बाकीची टीम मागे उभी आहे. दुसऱ्या क्लिपमध्ये विनीत भावनिकरित्या विक्रमला मिठी मारताना दिसत आहे. उर्वरित फोटोंमध्ये टीम कामात व्यस्त आहे.
विनीतने भव्य पूजा मुहूर्त समारंभाचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आणि कॅप्शन दिले, “ही सुंदर कथा सर्वांसमोर आणण्यास उत्सुक आहे. तोपर्यंत, प्रक्रियेचा आनंद घ्या आणि काही जादू निर्माण करा.”
विक्रम फडणीस यांनी अनेक मराठी चित्रपट बनवले आहेत, परंतु बॉलिवूडमध्ये दिग्दर्शक म्हणून हा त्यांचा पहिलाच चित्रपट आहे. विनीतने डिझायनर-दिग्दर्शक विक्रम फडणीस यांच्यासोबत एक नवीन चित्रपट सुरू केला आहे. त्याने ही कथा सुंदर आणि त्याच्या हृदयाच्या जवळची असल्याचे वर्णन केले. या चित्रपटात विनीतसोबत सैयामी खेर दिसणार आहे. शीर्षक नसलेल्या या चित्रपटात ताहिर राज भसीन आणि सुचित्रा पिल्लई देखील आहेत.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा










