‘अॅक्वामन’ अभिनेत्री अंबर हर्डने ‘मदर्स डे २०२५’ रोजी तिच्या जुळ्या मुलांच्या जन्माची घोषणा केली. यापूर्वी, तिने डिसेंबर २०२४ मध्ये तिच्या गरोदरपणाची घोषणा केली होती. अभिनेत्रीने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर करून याबद्दल माहिती दिली.
अंबर हर्डने ११ मे २०२५ रोजी तिच्या इंस्टाग्रामवर ही हृदयस्पर्शी बातमी उघड केली, जिथे तिने तिच्या तिन्ही मुलांच्या पायांचा फोटो शेअर केला आणि कॅप्शनमध्ये एक भावनिक नोट लिहिली. अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘मदर्स डे २०२५ हा दिवस मी कधीही विसरणार नाही. आज मी अधिकृतपणे ही बातमी शेअर करते की मी हर्ड गँगमध्ये जुळ्या मुलांचे स्वागत केले आहे. माझी मुलगी एग्नेस आणि माझा मुलगा ओशन माझे हात आणि माझे हृदय भरलेले ठेवतात.’
अभिनेत्री अंबर हर्डनेही प्रजनन आव्हानांचा खुलासा केला. ती म्हणाली, ‘जेव्हा माझे पहिले मूल ओनाघ चार वर्षांपूर्वी जन्माला आले तेव्हा माझे जग कायमचे बदलले. मला वाटले की मी यापेक्षा जास्त आनंदी राहू शकत नाही. बरं, आता मी तिप्पट आनंदी आहे. माझ्या स्वतःच्या प्रजनन क्षमतेच्या आव्हानांना न जुमानता, मी स्वतः आणि स्वतःच्या अटींवर आई होणे हा माझ्या आयुष्यातील सर्वात नम्र अनुभव आहे.’
‘मी नेहमीच आभारी आहे की मी हे जबाबदारीने आणि विचारपूर्वक निवडू शकलो. सर्व मातांसाठी, आज तुम्ही कुठेही असाल आणि तुम्ही इथे कसेही आलात, माझे स्वप्नातील कुटुंब आणि मी तुमच्यासोबत आनंद साजरा करत आहोत. नेहमीच प्रेम.’२०२२ मध्ये अंबर हर्डचे नाव जगभरातील मथळ्यांमध्ये होते. अभिनेता जॉनी डेपशी घटस्फोट झाल्यामुळे तिने खूप लक्ष वेधले. २०१५ मध्ये दोघांनी लग्न केले, जे दोन वर्षेही टिकले नाही. २०२२ मध्ये दोघांमध्ये कायदेशीर लढाई झाली.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
वडिलांना लग्नात न बोलावण्याचे प्रतिक बब्बरने सांगितले कारण; माझ्या आईचे अनैतिक …