Thursday, September 10, 2026
Home बॉलीवूड ‘मी तिच्या बाजूने आहे…’ लिपस्टिकच्या वादावर रणबीर कपूरने मौन तोडले, मोठे विधान समोर

‘मी तिच्या बाजूने आहे…’ लिपस्टिकच्या वादावर रणबीर कपूरने मौन तोडले, मोठे विधान समोर

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट ही बी-टाऊनची लोकप्रिय जोडी आहे. हे दोघेही वेगवेगळ्या प्रसंगी आपल्या केमिस्ट्रीने चाहत्यांना कपल गोल देताना दिसत आहेत. मात्र, अलीकडेच अभिनेत्रीने दिलेल्या एका वक्तव्यामुळे रणबीरला खूप ट्रोल करण्यात आले. काही आठवड्यांपूर्वी आलियाने सांगितले होते की पती रणबीरने तिला बाहेर जाताना लिपस्टिक पुसण्यास सांगितले होते, कारण तिला लिपस्टिक लावणे आवडत नाही. रणबीरबद्दलच्या त्याच्या खुलाशांनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली होती. अनेक नेटिझन्सनी त्याला पत्नीला अटी लिहिल्याबद्दल मोठा धोका असल्याचे म्हटले होते. रणबीरने अखेर या प्रकरणावर आपले मौन तोडले असून, तो पुन्हा एकदा एका मोठ्या वक्तव्याने चर्चेत आला आहे.

आलिया भट्टने शेअर केले होते की तिचा नवरा रणबीर तिला लिपस्टिक लावण्यास मनाई करतो कारण त्याला तिच्या ओठांचा नैसर्गिक रंग आवडतो. या वक्तव्यावरून रणबीर सोशल मीडियावर ट्रोल होत आहे. अभिनेत्यावर खूप नकारात्मक प्रतिक्रिया आल्या होत्या. ट्रोल्सने अभिनेत्यावर आलियाशी छेडछाड केल्याचा आणि तिच्याशी कठोर वागण्याचा आरोप केला होता. त्याचवेळी, आता रणबीरनेच या मुद्द्यावर आपले मौन तोडले असून, विकृत पुरुषी वृत्तीच्या विरोधात लढणाऱ्यांच्या बाजूने असल्याचेही स्पष्ट केले आहे.

चाहत्यांशी संवाद साधताना ट्रोलिंगला संबोधित करताना, रणबीरने सांगितले की तो सोशल मीडियावर नसल्यामुळे, त्याला त्याचा सामना करावा लागत नाही. तो मानतो की नकारात्मकता खूप महत्वाची आहे, विशेषतः जर तुम्ही कलाकार असाल आणि काही काम असेल. ते म्हणाले की सकारात्मकता आणि नकारात्मकता या दोन्हींचे अस्तित्व आवश्यक आहे कारण त्यातून संतुलन निर्माण होते.

अभिनेता म्हणाला, ‘कधीकधी एक अभिनेता म्हणून तुमच्याबद्दल खूप गोष्टी लिहिल्या जातात, अनेक मतं तयार होतात जी खरीच असतात असं नाही आणि तुम्ही ते चिमूटभर मीठ टाकून घेता कारण माझी ही प्रतिमा आहे. वर्ण ते जनतेच्या मालकीचे आहे, हे लोकांच्या मालकीचे आहे ज्यांना माझे काम आवडते किंवा माझे काम नापसंत आहे आणि जोपर्यंत ते माझ्या कामाला संधी देतात तोपर्यंत त्यांना माझ्याबद्दल काहीही बोलण्याची परवानगी आहे. नेहमीच फक्त अभिनयावर लक्ष केंद्रित केले आहे.

रणबीर कपूर पुढे म्हणाला, ‘अलीकडे, मी नकारात्मक असण्याबद्दल काही लेख वाचत होतो, जे मी दिलेल्या विधानाशी संबंधित होते. विषारी पुरुषत्वाविरुद्ध लढणाऱ्यांच्या मी पाठीशी आहे. जर त्यांनी मला त्याचा चेहरा समजला तर ते ठीक आहे, कारण मला याबद्दल वाईट किंवा वाईट वाटण्यापेक्षा त्यांचा लढा मोठा आहे. वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर रणबीर कपूर लवकरच संदीप रेड्डी वंगा यांच्या अॅनिमल या चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट 1 डिसेंबरला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. आणि रणबीर व्यतिरिक्त बॉबी देओल, अनिल कपूर आणि रश्मिका मंदान्ना सारखे स्टार्स देखील मुख्य भूमिकेत आहेत.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा

हेही वाचा-

दिल्लीतील लवकुश रामलीलामध्ये रावण दहन करणारी कंगना पहिली महिला ठरली, दिला जय श्री रामचा नारा
रणबीर कपूरने ‘ब्रह्मास्त्र २’ बाबत दिले मोठे अपडेट; म्हणाला, ‘पार्ट १ मध्ये झालेल्या चुका आता…’

हे देखील वाचा