टीव्ही सीरियल ‘भाभी’ फेम अभिनेत्री डॉली सोहीने नुकतेच ‘परिणिती’ या मालिकेद्वारे छोट्या पडद्यावर पुनरागमन केले आहे. आता अभिनेत्रीने माहिती दिली आहे की तिला गर्भाशयाच्या मुखाचा कर्करोग झाला आहे. तिने आपल्या इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर करून भावनिक पोस्ट लिहिली आहे. पोस्टमध्ये डॉलीने तिचा टक्कल पडलेला फोटोही शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती ओळखू शकत नाही.
डॉलीने पोस्टमध्ये लिहिले की, ” तुमचे प्रेम आणि प्रार्थना पाठवल्याबद्दल सर्वांचे आभार. अलीकडे आयुष्य एक रोलर कोस्टर झाले आहे, परंतु जर तुमच्यात यातून लढण्याची ताकद असेल तर तुमचा प्रवास सुकर होईल. तुम्ही काय निवडता ते तुमच्यावर अवलंबून आहे. प्रवासाचा बळी (कर्करोग) किंवा प्रवासातून जगणे.”
आपल्या आजाराविषयी बोलताना डॉली सिंगने सांगितले की, तिला प्रथम काही लक्षणे कशी दिसली आणि नंतर त्याला कर्करोगाचे निदान झाले. ती म्हणाली, “6-7 महिन्यांपूर्वी मला काही लक्षणे दिसली होती परंतु मला त्याची जाणीव नव्हती आणि मी त्याकडे दुर्लक्ष केले. पण जेव्हा वेदना सहन करणे कठीण झाले तेव्हा मी माझ्या स्त्रीरोगतज्ञाकडे गेलेलं आणि काही चाचण्या करून घेतल्या.”
डॉली सांगते की, “चाचणीपूर्वी तिला गर्भाशय काढून टाकावे लागेल असे सांगण्यात आले होते. मात्र पुढील तपासण्या केल्या असता तिला गर्भाशयाच्या मुखाचा कर्करोग झाल्याचे आढळून आले. त्यानंतर त्यांनी उपचार सुरू केले.” डॉली सिंगनेही ‘परिणिती’ला तिच्या पुनरागमनाबद्दल बोलले. तिने सांगितले की, तिने कोलकाता आणि काश्मीरमध्ये तिच्या आगामी ‘झनक’ शोचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. यानंतर ती मुंबईत आली तेव्हा तिला ‘परिणिती’ची ऑफर आली. ती ‘झनक’ आणि ‘परिणिती’ एकत्र सांभाळू शकते, म्हणूनच तिने हे मान्य केले.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा-
धनत्रयोदशीच्या शुभमुहूर्तावर अनन्या पांडेने खरेदी केले स्वतःचे आलिशान घर, सोशल मीडियावर दाखवली झलक
धनत्रयोदशीच्या मुहूर्तावर वरुण धवनने त्याच्या ऑफिसची झलक दाखवली, सोशल मीडियावर व्हिडिओ व्हायरल