अभिनेता नंदमुरी बालकृष्ण (Nandmuri balkrushn) यांनी त्यांच्या आगामी “अखंड २” चित्रपटाच्या संपूर्ण कलाकारांसह उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांची भेट घेतली. अभिनेत्याने मुख्यमंत्र्यांना त्रिशूळही भेट दिला. हे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.
नंदमुरी बालकृष्ण आणि “अखंड २” च्या संपूर्ण कलाकारांनी रविवारी योगी आदित्यनाथ यांची लखनऊ येथील त्यांच्या निवासस्थानी भेट घेतली. अभिनेत्याने मुख्यमंत्र्यांसोबत त्रिशूळ धरलेला फोटो काढला, जो शस्त्र तो त्याच्या आगामी “अखंड २” चित्रपटात वापरणार आहे. कलाकारांनी मुख्यमंत्र्यांना देवतेची मूर्ती आणि इतर भेटवस्तू देखील भेट दिल्या.
“अखंड २” चित्रपटाचे दिग्दर्शक बोयापती श्रीनु यांच्यासह अभिनेता नंदमुरी बालकृष्ण आणि चित्रपटातील इतर कलाकार उपस्थित होते. बालकृष्ण यांचा आगामी चित्रपट, “अखंड २”, हा २०२१ मध्ये आलेल्या “अखंड” चित्रपटाचा सिक्वेल आहे. बालकृष्ण बॉलीवूड अभिनेत्री हर्षाली मल्होत्रा आणि संयुक्ता यांच्यासोबत दुहेरी भूमिकेत दिसणार आहेत. हा चित्रपट बरीच चर्चा निर्माण करत आहे आणि ५ डिसेंबर रोजी जगभरात प्रदर्शित होणार आहे.
दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा
हेही वाचा
प्रभासचे ‘द राजा साब’ हे गाणे ‘रेबेल’ रिलीज, लाँच होण्यास उशीर झाल्याबद्दल चाहत्यांची मागितली माफी


