Friday, May 15, 2026
Home बॉलीवूड रेड फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये ऐश्वर्या राय बच्चन म्हणाली अस्सालामु अलैकुम; प्रेक्षकांनी केला कौतुकाचा वर्षाव

रेड फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये ऐश्वर्या राय बच्चन म्हणाली अस्सालामु अलैकुम; प्रेक्षकांनी केला कौतुकाचा वर्षाव

भारतीय चित्रपटसृष्टीचा चेहरा आणि अभिमान मानल्या जाणाऱ्या ऐश्वर्या राय बच्चनने (Aishwarya Rai Bachchan) पुन्हा एकदा आंतरराष्ट्रीय मंचावर तिच्या उपस्थितीने प्रेक्षकांना मंत्रमुग्ध केले. रेड सी फिल्म फेस्टिव्हलच्या पाचव्या आवृत्तीत ऐश्वर्या स्टेजवर उतरताच उपस्थित असलेल्या सर्वांनी टाळ्यांचा कडकडाट केला.

काळ्या रंगाचा ड्रेस परिधान करून, ऐश्वर्या हसली आणि प्रेक्षकांना हात हलवत म्हणाली, “नमस्ते, अस्सलामु अलैकुम!” तिच्या खास शैलीत. ऐश्वर्याची ही शैली आता चाहत्यांमध्ये खूप लोकप्रिय होत आहे. कार्यक्रमाच्या एका सत्रादरम्यान, प्रेक्षकांमधील एका सदस्याने ऐश्वर्याला पाहून म्हटले, “मी तुला प्रेम करतो.” हसत ऐश्वर्या म्हणाली, “मीही तुम्हा सर्वांना प्रेम करते.”

ऐश्वर्याने इन्स्टाग्रामवर या महोत्सवातील तिचा लूकही शेअर केला आहे. तिने लाल हृदयाच्या इमोजीसह स्वतःचे काही फोटो शेअर केले आहेत, जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडले आहेत. ऐश्वर्याच्या लूकवर आधीच अनेक लोकांनी कमेंट केल्या आहेत.

रेड सी फिल्म फेस्टिव्हल २०२५ मध्ये भारताचे प्रतिनिधित्व करणाऱ्या निवडक कलाकारांमध्ये ऐश्वर्याचा समावेश आहे. अभिनेत्री कृती सॅनन देखील या आठवड्यात या भव्य कार्यक्रमाला उपस्थित राहणार असल्याचे वृत्त आहे. हॉलिवूड स्टार कर्स्टन डन्स्ट, “द व्हॅम्पायर डायरीज” मधील नीना डोब्रेव्ह आणि क्वीन लतीफा सारखे जागतिक स्टार देखील या कार्यक्रमाला उपस्थित राहणार आहेत.

रेड सी फिल्म फेस्टिव्हलचा हा प्रतिष्ठित कार्यक्रम १३ डिसेंबरपर्यंत चालेल आणि त्यात अँजेलिना जोलीचा ‘कौचर’, ज्यूड लॉचा ‘द विझार्ड ऑफ द क्रेमलिन’ आणि रूपर्ट व्याटचा ‘डेझर्ट वॉरियर’ यांसारखे लोकप्रिय चित्रपट देखील दाखवले जातील.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा 

‘द ट्रेटर्स’साठी करण जोहरला मिळाला सर्वोत्कृष्ट होस्टचा पुरस्कार, सोशल मीडियावर व्यक्त केला आनंद

हे देखील वाचा