Monday, June 15, 2026
Home बॉलीवूड मोठ्या ॲक्शन चित्रपटांसाठी मी अजून तयार नाही म्हणत वरून धवनने आदित्य चोप्राचा चित्रपट सुद्धा नाकारला…

मोठ्या ॲक्शन चित्रपटांसाठी मी अजून तयार नाही म्हणत वरून धवनने आदित्य चोप्राचा चित्रपट सुद्धा नाकारला…

बॉलिवूड अभिनेता वरुण धवन आपल्या अभिनयाने चाहत्यांच्या मनावर राज्य करतो. बिग बजेट चित्रपटांमध्ये, विशेषत: ॲक्शन चित्रपटांमध्ये काम करण्याबाबत तो बोलला. वरुण धवन म्हणाला की इंडस्ट्रीतील त्याच्या दृष्टिकोनाबद्दल तो योग्य आहे. तो म्हणाला की आदित्य चोप्राच्या मोठ्या ॲक्शन चित्रपटांच्या बजेटला न्याय देऊ शकणाऱ्या बॉक्स ऑफिसवर चांगल्या रिटर्नच्या पातळीपर्यंत तो अजून पोहोचू शकलेला नाही.

एका मुलाखतीदरम्यान वरुण धवनने सांगितले की, आदित्य चोप्राने त्याच्यासोबत ॲक्शन फिल्म बनवण्यासाठी मोठे बजेट ठेवण्याबाबत बोलले होते. त्याने सांगितले की आदित्य चोप्राने त्याच्यासोबत ॲक्शन फिल्म बनवण्याची गरज व्यक्त केली तेव्हा तो साशंक होता. तो म्हणाला की आदित्य चोप्राने त्याला याबद्दल सांगितले की बिग बजेट ॲक्शन चित्रपट खूप चांगली कमाई करतात.

वरुण धवन म्हणाला, ‘मी ज्या परिस्थितीत आहे त्याबद्दल मी अगदी योग्य विचार करतो. आणि हो, मी करू शकलो. मी ॲक्शन चित्रपट करू शकतो, पण मी कुठे आहे हे योग्य नाही. ते पुरेसे ठरणार नाही.” वरुण धवन म्हणाला की मध्यम-स्तरीय ॲक्शन चित्रपट त्याच्यासाठी चांगला असू शकतो. त्याचा विश्वास आहे की मध्यम-बजेट चित्रपट देखील चांगला प्रभाव पाडतात.

वरुणच्या आगामी वेब सिरीज आणि चित्रपटांपैकी वरुणची सिटाडेल हनी बनी ही मालिका प्रथम प्रदर्शित होणार आहे. सिटाडेल: हनी बनी 7 नोव्हेंबर रोजी भारतात प्राइम व्हिडिओवर प्रीमियर होईल.या ॲक्शन ड्रामा मालिकेत वरुण धवनसोबत सामंथा रुथ प्रभू दिसणार आहे. या मालिकेत सामंथा आणि वरुण व्यतिरिक्त केके मेनन, सिमरन बग्गा आणि एम्मा कॅनिंग हे देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. हे मूलत: सिटाडेल मालिकेचे प्रीक्वल आहे.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा

जान्हवीने कथित बॉयफ्रेंड शिखर पहाडियासोबत शेअर केले गोंडस फोटो, नेटिझन्स म्हणतायेत, ‘शिखु दाजी…’

हे देखील वाचा