Monday, May 11, 2026
Home बॉलीवूड हृतिक रोशनने फ्रान्समधील एका खास झाडाचा फोटो केला शेअर; पिंकी आणि राकेश रोशनसोबत सबाआझादनेही दिल्या पोज

हृतिक रोशनने फ्रान्समधील एका खास झाडाचा फोटो केला शेअर; पिंकी आणि राकेश रोशनसोबत सबाआझादनेही दिल्या पोज

मातृदिनाच्या दुसऱ्या दिवशी, सोमवारी, हृतिक रोशनने (Hritik Roshan) एक खास पोस्ट शेअर केली. या पोस्टमध्ये हृतिक रोशनची कथित प्रेयसी सबा आझाद, वडील राकेश रोशन आणि आई पिंकी रोशन एकत्र पोज देताना दिसत आहेत. हे फोटो त्यांच्या फ्रान्समधील सुट्टीतील आहेत.

हृतिक रोशनने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो त्याची कथित प्रेयसी सबा आझाद, वडील राकेश रोशन आणि आई पिंकी रोशन यांच्यासोबत एका खास झाडाच्या सावलीत बसलेला दिसत आहे. या झाडाचे नाव ‘ओम्ब्रे दे ममन’ असून, त्याचा अर्थ ‘आईची सावली’ असा होतो.

हृतिकने पोस्टला कॅप्शन दिले, “मला फ्रान्समध्ये ‘ओम्ब्रे द ममान’ नावाचे एक झाड सापडले. याचा साधा अर्थ ‘आईची सावली’ असा होतो. सर्वांना मातृदिनाच्या हार्दिक शुभेच्छा. आपल्या सर्वांच्या पाठीशी असलेल्या सावलीला, शक्तीला आणि प्रेमाला सलाम. आणि हो, फ्रेंच लोकांनी मला पकडण्याआधीच सांगतो, मी फक्त गंमत करत आहे. आम्ही फक्त एक असे कुटुंब आहोत ज्यांना झाडे आणि वनस्पती खूप आवडतात.” हृतिकची ही पोस्ट आता सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

सबा आणि हृतिकने २०२२ मध्ये करण जोहरच्या ५० व्या वाढदिवसाच्या पार्टीत आपले नाते जाहीर केले. हृतिकचे यापूर्वी सुझॅन खानसोबत लग्न झाले होते, ज्यांच्यापासून २०१४ मध्ये घटस्फोट झाला. त्यांना १९ वर्षांचा हृहान रोशन आणि १७ वर्षांचा हृधान रोशन असे दोन मुलगे आहेत. सबा आता अनेकदा रोशन कुटुंबासोबत सुट्ट्या, पार्ट्या आणि कौटुंबिक कार्यक्रमांमध्ये दिसते.

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा

“माझे चाहते हेच माझे कुटुंब आहेत,” असे म्हणत अमिताभ बच्चन यांनी आपल्या सुरक्षा रक्षकाला दिला खास संदेश

हे देखील वाचा