Saturday, June 21, 2025
Home बॉलीवूड ‘आम्ही आमच्या पालकांशी बरोबरी करत नाही’, पलकने नेपोटिसमच्या आरोपांना दिले उत्तर

‘आम्ही आमच्या पालकांशी बरोबरी करत नाही’, पलकने नेपोटिसमच्या आरोपांना दिले उत्तर

अभिनेत्री पलक तिवारी (Palak Tiwari) सध्या तिच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘द भूतनी’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. चित्रपटातील पलकच्या अभिनयावर संमिश्र प्रतिक्रिया येत आहेत. इंडस्ट्रीत स्वतःचे नाव कमावण्याचा प्रयत्न करणाऱ्या पलक तिवारीवर अभिनेत्री श्वेता तिवारीची मुलगी असल्याने तिच्यावरही घराणेशाहीचा आरोप झाला आहे. त्यालाही या वादाला अनेक वेळा सामोरे जावे लागते. पलक नेहमीच घराणेशाहीबद्दल उघडपणे बोलली आहे. तिला असे वाटते की इंटरनेट जगात लोक खूप कठोर आहेत आणि ते ट्रोल करतात, परंतु आपले काम आपल्या पालकांचा वारसा जिवंत ठेवणे आहे.

माध्यमांशी अलिकडेच झालेल्या संवादादरम्यान, पलक तिवारीला तिच्या स्टार किड्स जसे की अनन्या पांडे, खुशी कपूर, इब्राहिम अली खान आणि जुनैद खान यांना त्यांच्या फिल्मी पार्श्वभूमीमुळे ट्रोलिंगचा सामना कसा करावा लागतो याबद्दल विचारण्यात आले. तेव्हा पलक तिवारीने उत्तर दिले, “इंटरनेटवरील लोक स्टार किड्सबद्दल थोडे क्रूर आहेत. पण मला वाटते की त्यासोबत एक जबाबदारीही येते.”

लोक आपल्या पालकांचे खूप संरक्षण करतात कारण ते त्यांना पाहत मोठे झाले आहेत. त्यांना ते खूप आवडतात. मला माहित आहे की प्रेरणाच्या व्यक्तिरेखेने लोकांना प्रेमाचा अर्थ शिकवला आहे. तो श्वेता तिवारीशी इतका जोडला गेला आहे, इतका संरक्षणात्मक आहे की जेव्हा तो मला त्याच्या मुलीच्या भूमिकेत पाहतो तेव्हा त्याला वाटते की ती कधीही तिच्याशी जुळणार नाही. हे फक्त लोकांना आपल्या पालकांबद्दल असलेले प्रेम आणि आपुलकी आहे.”

याबद्दल आणि लोकांच्या अपेक्षांबद्दल पुढे बोलताना, पलक म्हणाली की, आम्ही स्टार किड्स कधीही आमच्या पालकांशी जुळू इच्छित नाही. ती पुढे म्हणाली, “लोक विसरतात की आपण कधीही आपल्या पालकांशी बरोबरी करू इच्छित नाही. आपल्याला चांगलेच माहिती आहे की आपण कधीही तो टप्पा गाठू शकत नाही आणि आपण त्यांचे सर्वात मोठे चाहते आहोत. म्हणून, जर तुम्ही माझ्या आईची स्तुती केली तर कल्पना करा की मी तिची किती प्रशंसा करतो, किमान दहा वेळा. मला वाटते की मी सर्व स्टार किड्सच्या वतीने बोलू शकते की आपले एकमेव ध्येय फक्त तो वारसा जपणे आहे आणि त्याचे नुकसान करणे नाही. कालांतराने आपण तिथे पोहोचू.”

दैनिक बोंबाबोंबचा व्हॉट्सॲप ग्रुप जॉईन करण्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा 

हेही वाचा  

मैत्रीच्या धाग्यांनी विणलेली, निसर्गाच्या कुशीत रंगलेली तीन मित्रांची कथा ‘बंजारा’ चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित..
वितरण महत्त्वाचे असते हे महावतार मधून आम्ही तुम्हाला दाखवून देऊ; दिनेश विजन यांनी स्वीकारले आवाहन…

हे देखील वाचा