निर्मात्यांनी मंगळवारी इम्रान हाश्मीच्या आगामी चित्रपट ‘गनमास्टर जी९’ चा टीझर प्रदर्शित केला. इम्रानने चित्रपटाच्या टीझरने पुन्हा एकदा आपल्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. या १ मिनिट २२ सेकंदांच्या टीझरमध्ये अभिनेता रोमँटिक आणि ॲक्शन अशा दोन्ही अवतारात दिसत आहे. जाणून घेऊया हा टीझर कसा आहे.
टीझरमध्ये इम्रान पुन्हा एकदा धमाकेदार ॲक्शन सादर करत आहे. या चित्रपटात जेनेलिया देशमुख पहिल्यांदाच त्याच्यासोबत काम करताना दिसणार आहे. इम्रान पुन्हा एकदा आपल्या प्रेमासाठी जगाशी लढताना दिसणार आहे. टीझरमध्ये इम्रान पुन्हा एकदा हिमेशच्या संगीतावर रोमान्स करताना दिसत आहे. एका क्षणी, हिमेश आणि इम्रानच्या ‘अफसाना बना के भूल ना जाना…’ या हिट गाण्याची पुनर्रचित आवृत्ती देखील ऐकू येते. हे गाणे इम्रानच्या २००६ सालच्या ‘दिल दिया है’ या चित्रपटातील आहे, ज्यात गीता बसरा आणि अश्मित पटेल यांनी काम केले होते. या गाण्याचे संगीतही हिमेशनेच दिले होते.
‘गनमास्टर जी९’ या चित्रपटाचे दिग्दर्शन आदित्य दत्त यांनी केले आहे. याचे संगीत हिमेश रेशमिया यांनी दिले आहे. या चित्रपटाची निर्मिती दीपक मुकुट, संगीता अहिर आणि हुनर मुकुट यांनी केली आहे. हा चित्रपट २९ नोव्हेंबर २०२६ रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होईल.
२००० च्या दशकाच्या सुरुवातीला, हिमेश रेशमिया यांची गाणी तरुणांमध्ये प्रचंड लोकप्रिय होती. जेव्हा ही गाणी इम्रान हाश्मीसोबत चित्रित केली गेली, तेव्हा चाहत्यांना नाचायला भाग पडले. त्या काळात या जोडीने अनेक सुपरहिट गाणी दिली. ‘आशिक बनाया आपने’ आणि ‘अक्सर’ सारखी गाणी हिट झाली. आता ही जोडी ‘गनमास्टर जी९’ घेऊन पुन्हा एकदा परत येत आहे.
हेही वाचा










